Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
giữa wire về bank và pp lợi hơn như thế nào bạn? :binhsua01:
Wire tỷ giá cao hơn nhưng không tiện dụng bằng Paypal, mất phí từ 25-35
PP nó tiện hơn, không phí với giao dịch ít tiền nhưng đợt này lại dễ limit hơn -> nguy hiểm hơn

cai' toi cua ku la lam j thang thanh ma no doi len rung len ru' an cam' xu' cam' heo vay ha S =)) bao no bonus cho a vu 500$ ksix di nha :"> a ko cuu' thi thang' nay mom' ksix nha' :p
Ksix của anh Hoàng, em không chơi Ksix.
Còn việc ku thành bảo lên rừng lên rú ăn cám xú thì em chịu, chắc ku nó uất ức gì đấy.

Hix toàn thánh về vài K$, không biết thánh nhân hay thánh gió nữa. Cứ thích khoe đến lúc chết đói thì đừng hỏi tại sao

Thánh này chắc ko phải dân offer nên mới nói thế này ;)) topic này là để anh em cùng chia sẻ tin tức paid của các net mà thánh.Thánh nhân thì ko dám chắc chứ thánh gió thì ko phải rùi các pro trên này vài k$ là bt mà người ta ko show lên thui :D ko biết thì đừng chém

- - - Updated - - -

Có ai chưa được sonic pay tháng 3 như e k ạ?

Nếu mà nhận pp thì xác định đi nhé bạn. Có thể ko đủ minpaid hoặc nó quên bạn rùi mail cho nó đi :D

Hix toàn thánh về vài K$, không biết thánh nhân hay thánh gió nữa. Cứ thích khoe đến lúc chết đói thì đừng hỏi tại sao

Này thì chém

:binhsua112:

Hĩ các pro cho e hỏi sao blvd trong acc thấy $ không bị trừ nhưng nó paid có 20% thế này. Ksix và BLVD về cùng lúc . Ksix ko trừ mà BLVD nó paid có 20% là sao hả các pro?

Cho hỏi mấy thánh vài K$ là solo hay cho mem làm đấy ạ
Nếu solo dc mấy K em xin vái làm sư phụ :((

Có ai chưa dc blvd pay như êm hông.... đây là lần đầu tiên của e :binhsua17:

Thánh này chắc ko phải dân offer nên mới nói thế này ;)) topic này là để anh em cùng chia sẻ tin tức paid của các net mà thánh.Thánh nhân thì ko dám chắc chứ thánh gió thì ko phải rùi các pro trên này vài k$ là bt mà người ta ko show lên thui :D ko biết thì đừng chém

- - - Updated - - -

Nếu mà nhận pp thì xác định đi nhé bạn. Có thể ko đủ minpaid hoặc nó quên bạn rùi mail cho nó đi :D

Chính xác là còn 195$, nhưng tháng 1 và 2 mình cũng chả làm sonic mấy, còn 14$ tháng 1 với 22$ tháng 2, tưởng nó cộng lại trên 200$ thì pay? Trong transaction paid hết rồi. Mail thằng tal cách đây 1 tuần chả thấy rep, hôm nay cũng mail phát nữa rồi.

Capture.PNG tháng đầu dc nhiu đây thôi :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,961
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week