Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
có ai chưa đc ksix paid giống mình không vậy hix ! sẵn tiện cho xin cái contact của ksix với các pro ơi

có ai chưa đc ksix paid giống mình không vậy hix ! sẵn tiện cho xin cái contact của ksix với các pro ơi

ác, vẫn chưa đc paid à cậu :-ss, hôm nọ nc kendra bảo là tới cuối ngày là xong mà. h phải xem ai có info contact của ông carter hỏi mí đc, bà kendra ko có phụ trách pay :-ss

ác, vẫn chưa đc paid à cậu :-ss, hôm nọ nc kendra bảo là tới cuối ngày là xong mà. h phải xem ai có info contact của ông carter hỏi mí đc, bà kendra ko có phụ trách pay :-ss
hix contact rồi mà chưa thấy mail hồi âm chắc tối nay là thứ 2 hả ta ! h chắc nó đang là chủ nhật :((

hix contact rồi mà chưa thấy mail hồi âm chắc tối nay là thứ 2 hả ta ! h chắc nó đang là chủ nhật :((

đồng cảnh ngộ rồi :D.
đợi hết ngày mai xem thế nào

Ta pm nó đã paid rồi nhé ! _^ pm hôm trước hôm sau nó pay còn mừng tuổi thêm 0.01 $ nữa nhé :binhsua07:

- - - Updated - - -

Yêu em quá Kendra ^_^

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppp

Vào đây up cái gì thế ông rek ! Ở đây ai có payment thì post thôi cha ! Spam quá

Tháng 12 vừa rùi chắc các bác Admin được paid đầy đủ nen Topic chìm thế này, cho lên đầu nào :binhsua166:

vẫn còn 1acc blvd chưa được pay :binhsua48:

đang hóng mấy net cùng lúc, không biết tết coq tiền tiêu ko nưa

Up len naovvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

ai mới dc paid gì ko, up cho các bác hóng nào

cho mình hỏi chút nét sr nó giảm 1 nửa rate tạo app rate có khác ko nhỉ hay như nhau luôn, định tạp app khác nhưng lại sợ nó check lại cho ra đi thì mệt

radium da binh thg lai chua moi ng.sao ko thay ai keu ca gi vay nhi

uppppppppppppppppppppp

sáng nay vừa mở mắt ra check lại Invoice thì bị trừ mất 30 $ T__T

cứ cuối tháng là lại hot như lửa :-ss . anh em radium cùng cầu nguyện nào :binhsua10::binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,335
171,387
Latest member
trungtammatgia
Back
Top Bottom