Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
bị block app blvd nên ko đc paid :m017:

Chat với nó thì cứ liên khúc 24h. Acc thì login bình thường. vãi nhọ làm éo dám chiến mạnh . chán vãi thèn blvd,ksix :((

Mình vừa được Radium one pay 2 hôm trước.
cái khó hiểu là acc net của mình đã bị delete vào ngày 01/12 mà vẫn nhận được $ của tháng 10.

hả, cái này cũng được hả ... Up cho pro nào giải đáp dùm :(

Chúc ace tối nay nhận được tiền của ksix :D

Last edited by a moderator:
đưa proof lên mà chả bik của net nào thì đưa lên làm gì nhẫy :binhsua163:

Hic, tưởng đưa lên cho ae có thêm chút tinh thần chiến lấy tiền tiêu tết. Mà không thích thì tớ xóa đi vậy :(

Mới gửi mail năn nỉ khóc lóc anh Radium , mong là tối nay mấy ace bên Radium động lòng thương cảm mà trả tiền cho :binhsua80:

sr mới pay xong nó gữi mail thông báo thành net 30 luôn rùi :binhsua160::binhsua160:. radium thì tiền về đợt tháng 11 rồi nên ko lo mấy

con kenra bị bệnh . nên chờ nó lên lấy mật khẩu vào pp mới pay dc .

carter nó pay chứ kendra thì chỉ biết chuyển cho cấp trên thoai :m020: contact dc carter là dc pay trong ngày luôn :m020:

1 câu phát ngôn của Ksix mời anh em đọc : "While other networks are not paying or going unresponsive, KSix Network continues to grow and open new revenue streams!

Our publishers get paid on time, every time!!! Check out our new offers in your inbox..."

Trong khi thực tế đến bây giờ mình vẫn chưa nhận được tiền của nó :binhsua153:

1 câu phát ngôn của Ksix mời anh em đọc : "While other networks are not paying or going unresponsive, KSix Network continues to grow and open new revenue streams!

Our publishers get paid on time, every time!!! Check out our new offers in your inbox..."

Trong khi thực tế đến bây giờ mình vẫn chưa nhận được tiền của nó :binhsua153:

đậu xanh cả BLVD and Ksix quèn đây:(:)((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007