Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
kệ mịa nó đi, khi nào nó làm căng quá đi mua PP ở chợ đen refund nó:binhsua155: dek pay rồi còn đòi refund

lỗi là do nó mà sao lại del dc :m020: ................

net với paypal quan hệ thân thiết, giờ ko refund nó mở tranh chấp, ko limit cũng - tiền thôi. bướng với nó sao dc:binhsua155:

Tự giác issue refund đi các bạn rồi gửi mail cho nó , ko refund tụi nó ghét, nói mày gian lận thì sẽ review acc kỹ hơn coi chừng bị mất lun cái apps , chứ chắc chắn 100% ko có chuyện dispute

Tự giác issue refund đi các bạn rồi gửi mail cho nó , ko refund tụi nó ghét, nói mày gian lận thì sẽ review acc kỹ hơn coi chừng bị mất lun cái apps , chứ chắc chắn 100% ko có chuyện dispute

Tại sao bạn nói "chắc chắn 100% ko có chuyện dispute" ?
máu lên là nó open case chứ.

Tại sao bạn nói "chắc chắn 100% ko có chuyện dispute" ?
máu lên là nó open case chứ.

Nó thì thiếu cha gì tiền .
Mà lỗi hệ thống payment .Tiền của mình thì sẻ của mình .cứ refund lại rồi nó pay lại .
Sao cứ ham máy đồng bonus làm gì

K nói chuẩn đó, anh em mình tự động refund cho nó đi, refund còn làm ăn lâu dài, đừng vì mấy $ bouns trc mắt mà tham, sau này hối cũng ko kịp, mình cứ thử đứng vào vị trí của nó xem, còn bất kỳ hệ thống nào, dù lớn đến đâu, kiểu gì trong quá trình sử dụng cũng có lỗi phát sinh mà, điều này là ko thể tránh khỏi đc đâu :D

sr pay tuần trước rồi . tớ dc 2k5 hihii

Mod Letam..ghe ngang...lam nhiem vu voi ban. nay di....ko up poof..thi cho ra dao~ nghi? vai` hom di nao`....chu de? chem the' nay..ae tuong? ngon lanh` dam^ dau` vao het....SR vietkey ko co'..thay' tinh` trang chem' gio' ghe wa.nen gop y'''

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week