Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Email thì sẽ đc giải quyết thôi nhưng phải chờ,chăm chát vs Carter và Kendra 1 chút là ổn ngay, mình thấy cách đó ổn nhất!!!

móa mới mail nó, nó bảo sẽ bonus hết cho các thành viên nhận $ trễ @@

Proof Ra vừa paid sáng nay nè bà con :D

Cứ dispute là phải trả à bà con,ko trả bị sao ko

Chẳng sao, nếu tiền with về bank rồi thì tài khoản pp sẽ bị âm tiền thôi :D

Tiền về sao kịp bác, nó mới pay cuối tuần trước :|

p.s mình nghĩ nên có hành động gì đó cụ thể sớm, ko tới lúc đó lại xấu mặt :">

ông letam được net nào pay chưa? định show vài cái proof lên cho anh em coi nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì thấy kiếm tiền cứ im đi mà kiếm thôi. Thiên hạ nó nhào vào ghê quá ông ah! tháng này ông được nhiều ko? tháng này tôi cũng được ít lắm, hic hic

Tiền về sao kịp bác, nó mới pay cuối tuần trước :|

p.s mình nghĩ nên có hành động gì đó cụ thể sớm, ko tới lúc đó lại xấu mặt :">
Tiền cậu đã with về. PP báo complete rồi thì cứ thế nó về bank thôi. Còn tranh chấp thì âm tiền tính sau chứ ko lo chuyện về bank ko kịp :D

Ko có chuyện Dispute đâu, có thể nó yêu cầu bạn tự động issue refund tiền, hoặc là sẽ trừ tiền vào tháng sau

ông letam được net nào pay chưa? định show vài cái proof lên cho anh em coi nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì thấy kiếm tiền cứ im đi mà kiếm thôi. Thiên hạ nó nhào vào ghê quá ông ah! tháng này ông được nhiều ko? tháng này tôi cũng được ít lắm, hic hic

Bữa này offers loạn quá, show ra sợ nó tè le tét lét nữa khổ lắm :D Tháng vừa rồi đc có 6k :(

Bữa này offers loạn quá, show ra sợ nó tè le tét lét nữa khổ lắm :D Tháng vừa rồi đc có 6k :(

ông được 6k là ngon rồi! mẹ tôi được có hơn 2k, hic hic! tháng này cũng fải đẩy lên tầm 5k! tại chiến solo lên ko cố được ông àh!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week