Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Nó reply tất cả đều 1 nội dung mail mới sợ đó bác. Nếu bác lấy gửi tiếp mail hoặc lấy đại 1 mail nào khác ko phải mail của account sonic nó cũng gửi về nội dung y chang bắt đợi 5 ngày thì xác cmnđ rồi
nó rép mail tớ cũng đỡ, mail nó 3 4 acc mà ko thấy 1 cái hồi âm nè :(

Blvd tháng 5 thì khi nào hóng được nhỉ ?

sonic scam me roi eo thay gi het

E là newbi mấy bác cho e hỏi SR khi nào nó pay vậy mấy bác e làm hơn 2 tháng cộng lại được hơn 200$ nếu cộng lại như vậy nó có pay cho mình ko hay là tháng nào thì nó tính tháng đó mong pro nào đi ngang giải đáp giúp e với ạ

$$$
E là newbi mấy bác cho e hỏi SR khi nào nó pay vậy mấy bác e làm hơn 2 tháng cộng lại được hơn 200$ nếu cộng lại như vậy nó có pay cho mình ko hay là tháng nào thì nó tính tháng đó mong pro nào đi ngang giải đáp giúp e với ạ

Nó thường PAY vào 15 30

Câu hỏi 2 mình ko rõ.
Trường hợp ko PAY dồn thì bạn mail ham dạo đòi nợ

Mới làm offer bạn nên chọn blvd k6 mà làm.
Thằng SR nó ba nhe lắm. Lúc co tiền thì nó PAY> WC này nó trắng máu rồi. Nó delay

$$$

Nó thường PAY vào 15 30

Câu hỏi 2 mình ko rõ.
Trường hợp ko PAY dồn thì bạn mail ham dạo đòi nợ

Mới làm offer bạn nên chọn blvd k6 mà làm.
Thằng SR nó ba nhe lắm. Lúc co tiền thì nó PAY> WC này nó trắng máu rồi. Nó delay
Do e làm solo nên cài cả tháng được gần 100 làm cả servey lân dowload e cũng có làm BLVD nữa mà được có 5$ :(

Haiz nó paid sáng nay rồi nó, lịch paid 15 và 30. Nó trừ tiền thì phũ lắm. Mình nghĩ 200$ của bạn trong 2 tháng kia thì thôi chúc bạn may mắn lần sau vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week