Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Sao mình làm nó ko trừ nhỉ ?
Today's Earnings: $12.35
Yesterday's Earnings: $14.60
Current Month Earnings: $2,582.32

đông á ngon đó.làm việc nhanh gọn lẹ rate cao tiền về nhanh vấn đề thằng tali pay chưa thôi :D

đông á ngon đó.làm việc nhanh gọn lẹ rate cao tiền về nhanh vấn đề thằng tali pay chưa thôi :D
ngon ko ko biết mà mỗi lần về bank fee 50$, trong khi đó VCB 25$, ACB 30$

Đắng... à mà thôi :(

Mấy bác cho em hỏi tí. Có ai nhận đc mail của con tali mà đến giờ chưa đc paid ko? Nội dung mail là: Payment will be sent out today. Please note it can take up to 5 business days to reach your account. Em nhận từ ngày 25/6 mà đến nay chưa đc paid nữa. Không biết có phải là chế độ auto reply mail không nhỉ? Lo quá :(

Mấy bác cho em hỏi tí. Có ai nhận đc mail của con tali mà đến giờ chưa đc paid ko? Nội dung mail là: Payment will be sent out today. Please note it can take up to 5 business days to reach your account. Em nhận từ ngày 25/6 mà đến nay chưa đc paid nữa. Không biết có phải là chế độ auto reply mail không nhỉ? Lo quá :(
nó bảo 5 ngày thì chờ 1 tuần, gì mà sồn sồn lên thế

cũng đang bị như bác
:/ không biết thế nào

Nó reply tất cả đều 1 nội dung mail mới sợ đó bác. Nếu bác lấy gửi tiếp mail hoặc lấy đại 1 mail nào khác ko phải mail của account sonic nó cũng gửi về nội dung y chang bắt đợi 5 ngày thì xác cmnđ rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,748
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week