Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

vâng, tk bác :(. Tại em cứ thấy kì kì là mỗi khi click vào là ở net nó tính lun 1 lượt click trong khi chưa download, thế thì khi lead thì nó tính sau nhỉ :(

Ừa, click thì chỉ cần chạy link tracking là nó tính lượng click rồi bạn.

Thật tế nó là vậy mà bạn, bạn thấy đoạn quảng cáo về 1 loại game, bạn quân tâm bạn thích, bạn click vào nó, click vào thì nhận ra nó ko phải là thể loại game bạn thích. Bạn ko tải. Vậy thì cái click đó tính 1 click là đúng rồi. Và khi nào cài đặt, sử dụng nó mới là 1 lead nhé bạn. :)

Ừa, click thì chỉ cần chạy link tracking là nó tính lượng click rồi bạn.

Thật tế nó là vậy mà bạn, bạn thấy đoạn quảng cáo về 1 loại game, bạn quân tâm bạn thích, bạn click vào nó, click vào thì nhận ra nó ko phải là thể loại game bạn thích. Bạn ko tải. Vậy thì cái click đó tính 1 click là đúng rồi. Và khi nào cài đặt, sử dụng nó mới là 1 lead nhé bạn. :)
E test hơn chục con đủ loại GEO nhưng ko con nào lead, cũng đâm ra hơi nản bác ạ, với e vẫn chưa bít đc dấu hiệu của những con off nên test hay ko test nữa. E chỉ tt vào CPI thội:(

em New cũng có đủ các tools chíng hãng trên thị trường, làm các off net nhưng ko hỉu sau nó chỉ lên click mà ko lead, mặc dù đã fake ip, change đủ kiểu mà nó cứ tăng lượt click ko lên 1 lead lun, e làm off CPI. Ko bít có cao nhân nào chỉ hướng đi ko ạ, chứ bỏ ra hơn 1m mua tools các kiểu mà h chưa thu về lại gì cả. Cũng ráng mài mò tìm hỉu trên mmo4me với google mún nát mà vẫn vậy :(:(:(
Mong nhận được sự chỉ dẫn của các pro :oops::oops:. Tk ạ
Mới có 1tr thôi ak bác :(

bác đó đang nuôi 1 đám đàn em gần 50 thằng, bảo kê 1 thằng 1 tháng trên 20 chai nhé, bác cố gắng xin theo mà được chấp nhận là ấm thân luôn, mình là 1 trong 50 thằng đó, đợi lương tháng này mình mua con NVX chạy chơi, hihi. Mong sớm gặp bác trong nhóm nhé. ;)
NVX là gì thế bác?

Cho em hỏi các vị tiền bối câu này với,

- Ở đây có bác nào đã từng dùng Email chưa add paypal để nhận $ từ Net chưa?

- Dùng email chưa add vào paypal để nhận tiền từ NET KHÔNG CHẤP NHẬN INFO VN thì có đc ko?

- Nếu dùng mail chưa add paypal thì khi chuyển, bên Paypal của NET sẽ hiện thông tin nhận tiền như thế nào? Có phải info của Email lúc mình reg email không?

Ai có kinh nghiệm thông giúp em với.

Cho em hỏi các vị tiền bối câu này với,

- Ở đây có bác nào đã từng dùng Email chưa add paypal để nhận $ từ Net chưa?

- Dùng email chưa add vào paypal để nhận tiền từ NET KHÔNG CHẤP NHẬN INFO VN thì có đc ko?

- Nếu dùng mail chưa add paypal thì khi chuyển, bên Paypal của NET sẽ hiện thông tin nhận tiền như thế nào? Có phải info của Email lúc mình reg email không?

Ai có kinh nghiệm thông giúp em với.
Tuỳ theo net, có net chấp nhận chuyển dạng add mail thì cứ nhận bình thường, rồi sau đó add mail vào PP là nhận được. Còn một số net không chấp nhận thì không nhận được.
Ví dụ như appflood, prolead,adbooters.... là có thể nhận qua dạng add mail không sao cả bạn nhé

Tuỳ theo net, có net chấp nhận chuyển dạng add mail thì cứ nhận bình thường, rồi sau đó add mail vào PP là nhận được. Còn một số net không chấp nhận thì không nhận được.
Ví dụ như appflood, prolead,adbooters.... là có thể nhận qua dạng add mail không sao cả bạn nhé
sau khi nhận được tiền và add vào PP mình thì bên PP của thằng Net có hiện info của PP mình vừa add lên không câu ?

sau khi nhận được tiền và add vào PP mình thì bên PP của thằng Net có hiện info của PP mình vừa add lên không câu ?
Cái này thì mình chịu, nhưng dù hiện hay không hiện thì tiền cũng đã vào túi mình rồi sợ gì nữa cậu.
Add vào nhận dc rồi thì remove ra, tiếp tục chơi trò cũ, để nó paid vào rồi lại add tiếp :D

Cái này thì mình chịu, nhưng dù hiện hay không hiện thì tiền cũng đã vào túi mình rồi sợ gì nữa cậu.
Add vào nhận dc rồi thì remove ra, tiếp tục chơi trò cũ, để nó paid vào rồi lại add tiếp :D
Hê hê.:D :D

Vâng bác. :) :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,465
Latest member
ww88pronet01

Most viewed of week

Most discussed of week