• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Cái này thì mình chịu, nhưng dù hiện hay không hiện thì tiền cũng đã vào túi mình rồi sợ gì nữa cậu.
Add vào nhận dc rồi thì remove ra, tiếp tục chơi trò cũ, để nó paid vào rồi lại add tiếp :D
Không lẽ mục payment trong net mình cứ phải thay đổi mail liên tục sao cậu ? Net nó không check cái này sao, và nếu nó đã hiện info sau khi mình add thì cho dù mình có remove mail ra add mail khác vào cũng sẽ bị nó để ý mà, đúng k cậu ?

Add đi add lại vậy sợ limit
sợ limit thì đừng remove ra là dc mà cậu.
Không lẽ mục payment trong net mình cứ phải thay đổi mail liên tục sao cậu ? Net nó không check cái này sao, và nếu nó đã hiện info sau khi mình add thì cho dù mình có remove mail ra add mail khác vào cũng sẽ bị nó để ý mà, đúng k cậu ?
cậu dùng 1 mail nhận chớ có đổi đâu cậu. Ví dụ lần 1 cậu nhân mail ABC thì bên net cứ để mail ABC đó nhận tiếp, còn nếu muốn thay đổi mail khác thì phải liên lạc vs AM nói nó cập nhật lại mail mới cho là được.

:cool::cool::cool:

Đang định build con sv 10 máy ảo bác nào đã build rồi cho mình tham khảo với ạ

Done, mình nghỉ Tết trước, chúc các bác gặt hái nhiều trái ngọt ăn Tết nhé :D

Có huynh nào làm Affixate, cho em hỏi thăm với.

NET nó yêu cầu W9, mà giờ ko pm đc cho AM thì làm sao gởi nhỉ? Có cần thiết gởi ko?

Và có cần tạo invoice gởi cho nó không? Hay tới lịch nó tự tạo invoice và thanh toán thôi vậy. :( :(

Em mới mua đc, ko rõ, mong đc chỉ giáo! :(

Tình hình delay rồi, Ads nó ăn Noel lâu vãi, All delay đợi Ads nó holidays xong rồi mới Paid :), chắc tầm 15-01 lúa về ăn tết luôn

các pro cho e hỏi là cùng 1 con off cùng net nhưng 1 andoi 1ios , click chung có sao k ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom