• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Có tinh thần trách nhiệm ghê vậy bạn =)) Có thể là tốt hơn đấy, hên xui AM có hiểu cho ko.

Bạn mình hên dính phải bé AM dễ thương support cực kỳ. Còn mình xui gặp AM khó tánh, thì có thêm cái gì đi nữa thì đến lúc chết vẫn cứ chết.
mới sáng nay cũng đc 1 bé AM dễ thương support tích cực lock cái acc mất mớ $$ :((

Có tinh thần trách nhiệm ghê vậy bạn =)) Có thể là tốt hơn đấy, hên xui AM có hiểu cho ko.

Bạn mình hên dính phải bé AM dễ thương support cực kỳ. Còn mình xui gặp AM khó tánh, thì có thêm cái gì đi nữa thì đến lúc chết vẫn cứ chết.
sai, AM không check được cái này, dễ thương cỡ nào nếu ads report bad thì cũng chết. sự thật là am không rảnh để check bạn đâu, chủ yếu check mấy info đơn giản, bị block là ads report

sai, AM không check được cái này, dễ thương cỡ nào nếu ads report bad thì cũng chết. sự thật là am không rảnh để check bạn đâu, chủ yếu check mấy info đơn giản, bị block là ads report

Họ ko check đc nhưng can thiệp và hỗ trợ giải quyết được bạn ạ =))

Hỗ trợ: ngưng offer, cố gắng thuyết phục khách hàng payout trên những lead hợp lệ,etc.... Sau đó hợp tác tiếp các offer khác với mình

Ko hỗ trợ: block acc tan xác...

Có nhiều advertiser cũng đáng ghét lắm, tụi AM nó ghét nên đôi khi thông cảm cho mình.

À quên, thật ra thì AM thường ko rành tech, nhất là AM nữ nên họ không check bạn nhé.

Chứ nó request bên tech team thì hầu như mọi infor đều thấy được. Còn để tới phiên advertiser complain bằng file rồi thì thua.

LH có invoice rồi, a e điểm danh xem pending nhiều ko :(:confused:

Họ ko check đc nhưng can thiệp và hỗ trợ giải quyết được bạn ạ =))

Hỗ trợ: ngưng offer, cố gắng thuyết phục khách hàng payout trên những lead hợp lệ,etc.... Sau đó hợp tác tiếp các offer khác với mình

Ko hỗ trợ: block acc tan xác...

Có nhiều advertiser cũng đáng ghét lắm, tụi AM nó ghét nên đôi khi thông cảm cho mình.
đúng 1 phần, nhưng AM họ cũng không muốn mất việc :)) hầu như khi ads report rồi thì họ sẽ cho mình ngưng con off đó, sau đó sẽ tính pay hoặc không, block hoặc không. nói chuyện ngon vs AM tất nhiên có lợi thế hơn rồi, nhưng nó không mang tính quyết định. mà thôi k chém gió nữa, về chăn zịt đây :D

À quên, thật ra thì AM thường ko rành tech, nhất là AM nữ nên họ không check bạn nhé.

Chứ nó request bên tech team thì hầu như mọi infor đều thấy được. Còn để tới phiên advertiser complain bằng file rồi thì thua.

đúng 1 phần, nhưng AM họ cũng không muốn mất việc :)) hầu như khi ads report rồi thì họ sẽ cho mình ngưng con off đó, sau đó sẽ tính pay hoặc không, block hoặc không. nói chuyện ngon vs AM tất nhiên có lợi thế hơn rồi, nhưng nó không mang tính quyết định. mà thôi k chém gió nữa, về chăn zịt đây :D

2 cậu rõ cách làm việc của net quá, nãy giờ đọc đc rút ra một điều cứ đẹp trai khoai to thì nên chọn acc có AM nữ là kiểu j cũng đc pay. ko biết z đúng hok :oops::oops:

Chỉ múa máy xíu chia sẻ tí kinh nghiệm thôi bạn à =))

Thật ra AM nữ dễ hơn thôi chứ ko có bảo đảm gì hết. AM nam mà đôi khi gặp mấy đứa rành về tech, nó biết cách check ip của cái máy tính bạn đang ngồi chat với nó (qua skype) thì lỡ mình chủ quan ko fake ip là khỏi được approve account luôn... Có lần mình lỡ mở skype = iphone thôi mà còn bị phát hiện =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,180
171,259
Latest member
ku789top1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week