Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

vẫn băm như thường :v 1 acc duy nhất sống sót mặc dù đã đi 6 acc còn lại định mệnh thằng này biết troll lắm đó!
Ko phải đâu, nó block vài acc để bù vào CR trước. Mà mình cũng có 1 invoice 400$ như cậu. Acc đó chờ paid hay ko rồi mới làm, giờ làm nó lock cái coi như mất cả invoice, eo chơi. Làm 4 acc thì đi 3 acc, 1 acc ko làm tháng 6 nên vẫn sông :p

Ko phải đâu, nó block vài acc để bù vào CR trước. Mà mình cũng có 1 invoice 400$ như cậu. Acc đó chờ paid hay ko rồi mới làm, giờ làm nó lock cái coi như mất cả invoice, eo chơi. Làm 4 acc thì đi 3 acc, 1 acc ko làm tháng 6 nên vẫn sông :p
có vụ block để bù vào CR à cậu :(

vẫn băm như thường :v 1 acc duy nhất sống sót mặc dù đã đi 6 acc còn lại định mệnh thằng này biết troll lắm đó!ò
Nếu bém sẽ tèo .. status chuyển ngay pending... giống tôi ham hố 10$ để roài 100$ . thằng này nó điên rồi .. block tùm lum.. pending pm thì từ chối..

ngoài lề xíu mong AD thông cảm
có bác nào thử ngiệm tool rrs cho Ios chưa vậy , mới bị net ns rrs =0 và dọa éo cho làm nữa
ai có kinh ngiệm thì tư vấn giúp với đc không ?
mình xin cảm ơn

ngoài lề xíu mong AD thông cảm
có bác nào thử ngiệm tool rrs cho Ios chưa vậy , mới bị net ns rrs =0 và dọa éo cho làm nữa
ai có kinh ngiệm thì tư vấn giúp với đc không ?
mình xin cảm ơn
kêu tao chịt thì làm gì có rrs, éo cho làm thì tau nghỉ cái là nó sợ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,069
172,131
Latest member
Linkiwinbiz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week