Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Làm bài toán nhỏ ? xem kêt quả có đúng như thế ko ?

Ali Rate ? How Cap ? Full Cap ? rồi đem X 30 là ra nhe :) ? SSH ? Vip 72 ? Số lượng 1 tháng bao nhiêu ?
rate 0.5-trên 1$ tuỳ country
open cap for all country
no full cap
X30 ra bằng đó bình thường
SSH hay vip hay HMA k quan trọng, quan trọng nó ăn dup IP được vì nó có đủ tool pass :)

Ali Rate ? How Cap ? Full Cap ? rồi đem X 30 là ra nhe :) ? SSH ? Vip 72 ? Số lượng 1 tháng bao nhiêu ?
có có suy nghĩ như cậu, ali open cap, mỗi acc uc làm ko đc trùng ssh, profff kia thì chỉ có ssh, ssh thì es là khả thi nhất, es theo như thím sell ssh thì max mỗi ngày 3000*rate 0.6=1800$, tỉ lệ lead trên uc chỉ 50%>> 900$>> 27000$/tháng/acc, đó là lý thuyết vì 4k ssh làm thì die mẹ hết 1/5 là ít, có thể chủ proof scan đc nhiều ssh hơn thì tớ ko biết

Cái này giống AFF chứ offer đâu ta :D

Do mình ko đủ trình để ăn lặp IP thôi, chứ so sánh làm sao đc. Chuẩn 1IP / lead thì là điều ko thể nhưng ko phải vậy :D

Ali muốn ăn đc pay phải qua bước PASS đc IP , còn không PASS đc tới ngày nó kiểm tra tầm 100 lead = 1 IP thì lên dĩa , dù có fake vip72 , ssh , ......

Chỉ là PR thôi sell Tool thôi C ơi :), Tự nhiên UC hot lên đi gom acc ầm ầm >> Cuối cùng ai đc lợi :) , Tại sao Ăn như thế mà đi Proof chi cho nát thế ?

Nói chung ai hiểu sao hiểu > mình ko làm Ali của UC nên ko biết > còn ali Net khác làm bị trừ gần hết >> get mail là ok nhưng mail ảo nó Report vãi hàng
bạn đang nghĩ nó pr sell tôol ?
nhưng bạn nhầm rồi tool đó hỏi xin nó k cho, hỏi mua nó k bán
nó chỉ bán tool autolead bt, còn tool pass ALI nó cất riêng rồi :D:D nên nó mới tự tin khoe cá tính vậy

Ali muốn ăn đc pay phải qua bước PASS đc IP , còn không PASS đc tới ngày nó kiểm tra tầm 100 lead = 1 IP thì lên dĩa , dù có fake vip72 , ssh , ......
vẫn pass đc IP à bro? Mình nghĩ IP get từ VIP72, SSH,... mà nước nào nhiều chỉ có 4-7k IP, làm nhiều hơn là trùng

vẫn pass đc IP à bro? Mình nghĩ IP get từ VIP72, SSH,... mà nước nào nhiều chỉ có 4-7k IP, làm nhiều hơn là trùng

cậu làm off bao năm rồi ??? , cậu nói như thế này là tớ biết cậu làm bao lâu r đó :eek::eek:

Dạ bro đoán 1 câu mình làm off bao lâu rồi thì xin biếu bro 1 cái thẻ điện thoại 200k :D :D Nam nhi k nói chơi
tầm năm rưỡi :D

bạn đang nghĩ nó pr sell tôol ?
nhưng bạn nhầm rồi tool đó hỏi xin nó k cho, hỏi mua nó k bán
nó chỉ bán tool autolead bt, còn tool pass ALI nó cất riêng rồi :D:D nên nó mới tự tin khoe cá tính vậy

Mới học hỏi đc của anh ấy :) , cố gắng băm 1 ngày nhiêu thôi xem thế nào :)

Suy nghỉ riêng của mình thôi chứ mình ko có ý gì khác ??

Mình còn chả biết Pass IP Pass IDFA gì đó nữa :) Mình newbie đc 6 tháng

P/s : More 2k 1 ngày Paid Tuần luôn nhe @@

Attachments

36 KB · Views: 108
Mới học hỏi đc của anh ấy :) , cố gắng băm 1 ngày nhiêu thôi xem thế nào :)

Suy nghỉ riêng của mình thôi chứ mình ko có ý gì khác ??

Mình còn chả biết Pass IP Pass IDFA gì đó nữa :) Mình newbie đc 6 tháng

View attachment 87876

P/s : More 2k 1 ngày Paid Tuần luôn nhe @@
xin net với bác ơi :(

các bác cho e hỏi , info việt nam thì tài khoản ngân hàng loại nào thì nhận dc tiền từ nét
ngân hàng nào cũng nhận được hết nhé, riêng mình vote ACB, nhận ngon chưa bị trục trặc gì :D

cảm ơn bác, thế có cần loại thẻ visa hay máster gì ko hay chỉ cần loại thanh toán nội địa là được hả bác . Mà có photo cmnd có làm dc ko hay phải cần bản chính

Lên nóc nhà nhe @@ ngày 10 nhận hàng về tiếp :), Ai nói Off bị Nát nào :) >> AM làm việc hiệu quả chính xác quá

Tháng rồi nhận ngày 10 tháng này ngày 10 nữa hehe

I love AM

Anh em cứ lên đi nào Paid quá ngon băm băm thôi

P/s: Xin đừng PM xin NET :( , cho cái nào nát bét cái đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back