Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Hôm có bác trên fb gạ mua site pay tuần min 500$ giá 500k + tool auto giá 300k + hướng dẫn chiến solo net mà phân vân. Đang định mua mà ko biết có hoàn dc vốn ko :rolleyes:
cẩn thận mua cam về cúng tết đó :D cậu solo off dạng nào: pc, ios, adroid. chứ pc giờ net pay tuần làm gì có giá 500k :D cũng ko ai xài auto cả =))
sao mình ko thấy mail miếc gì nhỉ buồn vãi :( , ko biết điền W9 sai gì ko
vào mục reporting xem từ mùng 1/10 - 31/10 xem có bao nhiêu $. trên 10$ thì đợi trưa mùng 10 đi. k paid thì hỏi AM. còn ko đủ 10$ thì đợi sang tháng nhé :D

cẩn thận mua cam về cúng tết đó :D cậu solo off dạng nào: pc, ios, adroid. chứ pc giờ net pay tuần làm gì có giá 500k :D cũng ko ai xài auto cả =))
em chắc solo android hoặc pc thôi chứ ios chưa bao giờ động đến.
Android chủ yếu làm offer trên mấy cái app
Còn pc thì làm mấy trang web có offer là chính
Chứ chưa sang dạng khác. Cũng biết tạo máy ảo, fake ip bằng ssh ,vpn, dùng mấy tool hỗ trợ cơ bản rồi

vào mục reporting xem từ mùng 1/10 - 31/10 xem có bao nhiêu $. trên 10$ thì đợi trưa mùng 10 đi. k paid thì hỏi AM. còn ko đủ 10$ thì đợi sang tháng nhé :D
ok bác , cám ơn bác

Bác nào giúp e với. Sinh viên đang cần tiền:oops:. Đi bưng bê trong kfc 15k/1 tiếng mà nản quá:(
Trước tiên muốn solo dạng nào thì cần phải là 1 mem cứng dạng đó.
Chứ còn gà là net ngon cũng ko biết off để ăn nên sẽ nhanh nản+lỗ vốn.

Đi làm mem khi nào thành thạo các dạng off để add vào site, nhận biết đc con băm đc, con băm bị trừ thì bắt đầu xin admin tách ra solo. Lang thang các group offer tìm hiểu các net đang paid tốt hàng ổn định từ các admin khác, xong tìm 1 dịch vụ để mua site (gồm code+hosting+domain) nếu muốn chính chủ thì tự mua domain+hosting(xài mã coupon đê đc giảm giá) rồi đưa cho tài khoản cho họ setup site xong đổi pass. Net thì có thể mua admin uy tín, hoặc nhờ người có kinh nghiệm check.

Chiến tháng đầu nhiều 1 tý nếu đc paid thì chắc hoàn vốn có tý lãi :D cảm thấy đủ cứng thì bắt đầu đào tạo 1-3 new mem để điểm cao 1 tý cho họ có thu nhập ổn định gắn bó lâu dài. Số lượng mem sẽ tăng dần theo trình độ của cậu, nên quản lý chặt nhưng mem biết làm, ẩu là trừ thẳng tay nếu bạn để điểm cao. Các new mem ban đầu nếu cứng dần bạn có thể đào tạo họ làm sub cho bạn. Tránh tuyển mem+sub đã biết làm vì thứ nhất trình mh còn gà, họ ko gắn bó lâu dài với những admin mới. :D Giao dịch nào cũng phải qua trung gian =))

Hướng đi an toàn là thế nếu ko muốn vấp ngã. Đừng quá tham lam tuyển 1 đống mem khi còn gà: hàng kém, nếu net die thì chắc chắn sẽ khốn đốn. Nên đừng có biết 1-3 mà ảo tưởng 4-5 là ko đc. :D

P/s: Nên giữ quan hệ tốt với mọi mối quan hệ mh từng tiếp xúc sẽ thuận lợi hơn cho bạn. ;)

Thấy anh em đang chiến nhiều CLM. Vậy CLM là tên viết tắt của net nào vậy mọi người ơi ?

Vừa móc đc cái Affxate, NET này còn làm đc ko mấy huynh?

Hồi kia nghe nói ngon lắm, giờ lại nghe tàn rồi, ko pay nữa. Ai còn làm cho em xin chút ý kiến với!

Vừa móc đc cái Affxate, NET này còn làm đc ko mấy huynh?

Hồi kia nghe nói ngon lắm, giờ lại nghe tàn rồi, ko pay nữa. Ai còn làm cho em xin chút ý kiến với!
tự test cho lành bác, người ăn ngon sẽ nói "Net chuối, không pay", người ăn không được nói "ngon lắm chiến đi", 1 vài người vào thấy cmt nhào vô chiến ké ---> NÁT, kinh nghiệm :D

tự test cho lành bác, người ăn ngon sẽ nói "Net chuối, không pay", người ăn không được nói "ngon lắm chiến đi", 1 vài người vào thấy cmt nhào vô chiến ké ---> NÁT, kinh nghiệm :D

Kinh nghiệm xương máu đây mà.

Thank huynh.

chỉ biết like thôi. ka ka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back