Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

nó cần email PP và thông tin wire bank của bác đó. chắc nó xem bác có fake không ấy mà.
Nó thật là độc ác mà.

Appfl pay - proof của bạn chứ không phải của mình :rolleyes:

Nó thật là độc ác mà.
nhớ ngày trước mình fake US chiến tapgerin xong lúc paid nó kêu đưa email, xong nó gửi $0.01 và check name khác với name reg Net nó banned, mất sạch :(

nhớ ngày trước mình fake US chiến tapgerin xong lúc paid nó kêu đưa email, xong nó gửi $0.01 và check name khác với name reg Net nó banned, mất sạch :(
Ối trời, lòi ra vụ này nưa ư?

Mà chuyển thành công 1 phát nó mới biết hả bác?

DM, tụi này ma cô hơn cả tụi mình.

Ối trời, lòi ra vụ này nưa ư?

Mà chuyển thành công 1 phát nó mới biết hả bác?

DM, tụi này ma cô hơn cả tụi mình.
nó chuyển xong là PP nó báo liền, you've sent payment to ABC (lòi ra tên fake liền). Đúng không @maximusk ? :D

Thằng tapgerine trước giờ là vậy rồi, mình cũng đã từng bị và né nó từ đó :D

@ganoitt1 , @KHL , @SoaiSaker Xin lồi vì em đã tag các bác, cho em làm phiến xíu.
AM nó nói thế này:
"Send me your PayPal and Wire account details for fiance reference."

Em gởi cho nó Paypal rồi, nó lại nt thế này:

"Thanks for your PayPal id.

I need your wire details also for fiance team ref."

Em hơi gà Tiếng anh, dịch ko đc sát nghãi nên ko hiểu ý nó muốn ji. Giúp em với! :( :( :(
Cái này là nó check thông tin có khớp với thông tin net không bạn nà. Nếu không khớp sẽ có tin nhắn như này gửi về:
Your Affiliate account has been suspended.

Cơ mà giờ khó ăn, mà ăn thì mấy năm trước ăn đậm lắm rồi, cái gì cũng có thời và lúc của nó thôi.

Cái gì không tạo ra giá trị thật (khách hàng thật) thì cái thời của nó cũng có giới hạn và sắp hết rồi

Chuẩn bị nghỉ đi làm việc khác thôi AE

Giờ net nó verify rất dễ, khỏi cần coi giấy tờ (vì dễ Photoshop)

Nó chỉ cần đòi số ĐT của bác.

Số đầu 84, khỏi cần gọi, banned thẳng cò

Số khác thì nó sẽ gọi và đòi gặp người đăng ký để nói chuyện, hỏi han

Cơ mà giờ khó ăn, mà ăn thì mấy năm trước ăn đậm lắm rồi, cái gì cũng có thời và lúc của nó thôi.

Cái gì không tạo ra giá trị thật (khách hàng thật) thì cái thời của nó cũng có giới hạn và sắp hết rồi

Chuẩn bị nghỉ đi làm việc khác thôi AE

Giờ net nó verify rất dễ, khỏi cần coi giấy tờ (vì dễ Photoshop)

Nó chỉ cần đòi số ĐT của bác.

Số đầu 84, khỏi cần gọi, banned thẳng cò

Số khác thì nó sẽ gọi và đòi gặp người đăng ký để nói chuyện, hỏi han

vấn đề là tụi net nó thừa biết cheat nhưng nó vẫn để cho làm vì có cái gọi là " cheat đàng hoàng " , chứ đòi 1 số cái như bác nói thì đúng là chỉ có nước ra ngoài kiếm việc khác làm thôi . Đúng là offer đang tàn dần như bác nói , buồn thay .

vấn đề là tụi net nó thừa biết cheat nhưng nó vẫn để cho làm vì có cái gọi là " cheat đàng hoàng " , chứ đòi 1 số cái như bác nói thì đúng là chỉ có nước ra ngoài kiếm việc khác làm thôi . Đúng là offer đang tàn dần như bác nói , buồn thay .

Mình không dám chắc điều bạn nói là Net thừa biết Cheat mà vẫn không làm gì, có thể bạn đúng hoặc...

Nói chung Net sống bằng tiền của tụi mua quảng cáo, tụi đó mất tiền mà không thu được thêm khách hàng tiền năng thì chắc chắn không muốn bỏ tiền mua quảng cáo nữa, bỏ đi mua ở Net nào khác.

Nói chung về lâu dài Cheat sẽ làm cho tụi mua quảng cáo mất tiền nhưng chẳng được lợi gì.

Offers Android thực ra tàn dần chắc gần 2 năm nay chứ trước đó ngon ăn lắm. iOS thì cũng tàn nhưng chậm hơn Android, mà iOS đương nhiên được xem là thị phần cao cấp vì khách hàng mua hàng Apple nói chung là dạng có tiền.

Mình không dám chắc điều bạn nói là Net thừa biết Cheat mà vẫn không làm gì, có thể bạn đúng hoặc...

Nói chung Net sống bằng tiền của tụi mua quảng cáo, tụi đó mất tiền mà không thu được thêm khách hàng tiền năng thì chắc chắn không muốn bỏ tiền mua quảng cáo nữa, bỏ đi mua ở Net nào khác.

Nói chung về lâu dài Cheat sẽ làm cho tụi mua quảng cáo mất tiền nhưng chẳng được lợi gì.

Offers Android thực ra tàn dần chắc gần 2 năm nay chứ trước đó ngon ăn lắm. iOS thì cũng tàn nhưng chậm hơn Android, mà iOS đương nhiên được xem là thị phần cao cấp vì khách hàng mua hàng Apple nói chung là dạng có tiền.
Tàn sao vẫn có proof khủng cậu ơi

Bác nói ko sai , 1 time ngắn nữa thôi là tụi nó sẽ tìm con đường khác quảng cáo , còn net thì nó thừa biết cheat rồi cậu , chỉ có điều cheat như thế nào nó ngó lơ cho qua hoặc nó ko thể bỏ qua đc thôi , có 1 số net bảo kê cho cheat choác nữa , nói chung làm offer ko cheat thì nên nghỉ , còn cheat thì sẽ ko mang lại hiệu quả nhiều cho bên adv .

bắt đầu làm off khó không mấy anh em:( em cũng muốn làm , sắp tết rùi hỉ

Ngay cả UC-Union, bị report tè le mà người ta còn có proof nè, 1 trong 30 acc, nghe mà hãi vkl

View attachment 87795
Làm bài toán nhỏ ? xem kêt quả có đúng như thế ko ?

Ali Rate ? How Cap ? Full Cap ? rồi đem X 30 là ra nhe :) ? SSH ? Vip 72 ? Số lượng 1 tháng bao nhiêu ?

Làm bài toán nhỏ ? xem kêt quả có đúng như thế ko ?

Ali Rate ? How Cap ? Full Cap ? rồi đem X 30 là ra nhe :) ? SSH ? Vip 72 ? Số lượng 1 tháng bao nhiêu ?
Mình không rành cái này, vì proof này của 1 pro trước ăn 4-5k 1 tuần (cái này chắc chắn). Mình chỉ làm mấy con SOI nên không biết cap con ALI bao nhiêu nữa, chủ yếu post để mọi người biết vẫn còn người làm tốt đó thôi. :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto
Back
Top Bottom