UP silver từ PZ ko được ! ai giúp với

matsuuka

Banned
Reactions
194
MR
0.000
tình hình là mới up hôm wa, PZ đã páo complete -10$ giờ vào zeek vẫn chưa lên silver
acc này của downline , acc sạch, ko cheat nhá , post bằng adsl ai
nếu phải chat live vs nó ai cho mình cái mẫu chat vs ! tiếng anh mình mù

tình hình là mới up hôm wa, PZ đã páo complete -10$ giờ vào zeek vẫn chưa lên silver
Chờ đi cậu !!! Nó sẽ up lên thôi và sẽ gửi mail thông báo cho cậu !!!

Upvote 0
bình tĩnh đừng manh động .... đực :m131:

Upvote 0
hwa nghe nói up = cash mới lỗi, up = AP bình thường
vậy mà hnay lỗi nữa rồi hix, chưa dám up nữa :binhsua09:

Upvote 0
Lỗi này không phải do Zeek mà là do cậu chưa có kinh nghiệm, sau khi PZ load xong 10s, nếu trở về trang Zeek hiện lên 3 link user thì cậu đã thành công, còn hiện lên dòng chữ waiting......Alertpay (Zeek chưa đổi thành PZ) thì cậu phải chờ đấy đừng tắt trình duyệt đi, khoảng 5- 10 phút load waiting như thế sẽ được , còn giờ cách khắc phục thì chat với support, còn không được thì gửi ticket, mất tầm 10 ngày sẽ có reply, trong 10 ngày đó cậu mất lãi , cách khác là up lại, thì sau đó ko được đền bù 10$ đã up trước.

Upvote 0
Lỗi này không phải do Zeek mà là do cậu chưa có kinh nghiệm, sau khi PZ load xong 10s, nếu trở về trang Zeek hiện lên 3 link user thì cậu đã thành công, còn hiện lên dòng chữ waiting......Alertpay (Zeek chưa đổi thành PZ) thì cậu phải chờ đấy đừng tắt trình duyệt đi, khoảng 5- 10 phút load waiting như thế sẽ được , còn giờ cách khắc phục thì chat với support, còn không được thì gửi ticket, mất tầm 10 ngày sẽ có reply, trong 10 ngày đó cậu mất lãi , cách khác là up lại, thì sau đó ko được đền bù 10$ đã up trước.
cậu cho mình mẫu support live đc ko ! tối hôm đó mình tính làm theo cách này của cậu nhưng thèn downline tài lanh ! nó tắt team mất , để tự nó làm mới ra cớ sợ này đây :binhsua09:

Upvote 0
cậu cho mình mẫu support live đc ko ! tối hôm đó mình tính làm theo cách này của cậu nhưng thèn downline tài lanh ! nó tắt team mất , để tự nó làm mới ra cớ sợ này đây :binhsua09:
Nó tài lanh thì để nó tự chết đi. Chắc bonus 10$ up nên nóng lòng nè!!!

Upvote 0
Zeek lỗi tùm lum ,không biết có điềm gì không nữa .Tất cả ref ai cũng được là silver mặc dù chưa ai up cả .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom