Uống thuốc ngủ bao nhiêu viên thì đủ chết nhỉ???

Status
Not open for further replies.
nhỡ chết thật thì sao :|

Thông báo ae đã mua thuốc ngủ nhưng chưa dám uống, từ h tới tối chắc chán sẽ uống
Di chúc

Mình là Nokiax2, mem diễn đàn MMO4VN, mình đảm bảo rằng lúc viết đi chúc mình hoàn toàn minh mẫn, tài sản của mình gồm 57$PP, 10AP và 7LR, sau khi mình chết sẽ chia đều tài sản này cho các bạn thanks mình, mình đã đưa toàn bộ ID và Pass cho 1 bạn, sau khi chết bạn ấy sẽ gởi cho tất cả các bạn. Đà Lạt ngày 25/7/2011, mọi di chúc trước đó sẽ ko còn hiệu lực

@Nokia2 : từ từ b ơi cho Will hỏi b mua thuốc gì k cần hóa đơn vậy , xin cái tên thuốc cũng được
Melatonin không cần hóa đơn đâu bạn, mình ra tiệm thuốc nói là bị mất ngủ trầm trọng là người ta bán

Đã định hình thức chôn cất chưa bạn, hỏa táng hay j

Điên hết sức. bạn hết việc để làm à. buồn cười! sắp tự tử mà nói chuyện bình tĩnh như đúng rồi ý. nếu là mình.muốn chết thật chắc cũng chả còn tâm chí đâu mà lên post bài. (Melatonin sắp chết mà bạn viết tên thuốc rõ ràng quá nhỉ, thậm chí còn bôi đen) nhảm nhí hết sức bạn này. trường hợp này là fai ban nick. Đúng là điên!

chết thế uổng lắm, đi hiếp ai đó hay giết 1 tên chó đẻ nào đó rùi hãy chết nhé bác :D

Điên hết sức. bạn hết việc để làm à. buồn cười! sắp tự tử mà nói chuyện bình tĩnh như đúng rồi ý. nếu là mình.muốn chết thật chắc cũng chả còn tâm chí đâu mà lên post bài. (Melatonin sắp chết mà bạn viết tên thuốc rõ ràng quá nhỉ, thậm chí còn bôi đen) nhảm nhí hết sức bạn này. trường hợp này là fai ban nick. Đúng là điên!
Nokia đã muốn chết thì việc gì phải mất bình tĩnh? Nokia đã biết trước là sẽ chết cơ mà? Bạn còn muốn sống thì nếu ai ép bạn chết chắc bạn sẽ run và mất bình tĩnh rồi.
Nokia gửi cho mình 1000$ công mình hướng đẫn bạn tự tử nha.

Melatonin không cần hóa đơn đâu bạn, mình ra tiệm thuốc nói là bị mất ngủ trầm trọng là người ta bán
Ok cám ơn b rất nhiều cho mình hỏi mua theo vỉ giá cả thế nào luôn

P/s : Will đã từng lâm vào tình trạng này , các b cứ để chủ thớt đc như ý muốn , ai k thích hay gì đó vui lòng ra ngoài , chủ thớt chỉ hỏi ai biết thì trả lời thôi .

@chủ thớt : Cám ơn b vì các câu trả lời cho Will , b cứ giữ vững lập trường nếu b thấy vui vì điều đó , khi chết báo mộng Will xem đó có ai tên là Vân Nhi sn 96 không nhé , cám ơn b 1 lần nữa

Last edited by a moderator:
Nokia đã muốn chết thì việc gì phải mất bình tĩnh? Nokia đã biết trước là sẽ chết cơ mà? Bạn còn muốn sống thì nếu ai ép bạn chết chắc bạn sẽ run và mất bình tĩnh rồi.
Nokia gửi cho mình 1000$ công mình hướng đẫn bạn tự tử nha.
Bạn này càng hài hơn =))

về mua 1 viên thuốc ngủ + 1 chai sương mù uống chung.sau đó thần cũng không cứu được:))

Mình ko mua vỉ, 1 hộp là 300k, mình bo thêm cho bà bán thuốc 200k nữa là 500k
Chết nhanh đi bạn, đừng chần chừ nữa, giờ chết thì tối nay anh em nhà bạn tụ họp đầy đủ, 1h trưa mai đi chôn là hợp lý đó, để đến tối chết thì người nhà bạn về chưa đầy đủ, lại hoãn... mất thời gian lắm đó, giờ vào uống thuốc đi là vừa.

can j thuốc ngủ, leo lên lầu 5 tòa nhà nào đó nhảy xuống là xong mà :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom