Uống thuốc ngủ bao nhiêu viên thì đủ chết nhỉ???

Status
Not open for further replies.

NokiaX2

Newbie
Reactions
181
MR
0.000
Ai giúp em có 1 giấc ngủ ngàn thu đi :binhsua101:

Chết vậy tốn tiền bác ơi. Em nhớ có thằng Ấn độ nó leo lên đầu tàu lửa cho tay lên sợi dây cao thế --> ko đầy 1s là xong rồi bác, nhanh mà tiết kiệm.

Đưa tiền bạc cho mình hết rồi uống nghen, coi như tích chút công đức :binhsua57:

Thử rồi sẽ biết.

Hôm nay uống 10 viên. ko chết lên báo cáo ae là 10 viên ko chết
Hôm sau uống 11 viên. ko chết lên báo cáo ae là 11 viên ko chết
...
Hôm sau nữa uống xx viên. ko chết lên báo cáo ae là xx viên ko chết
Hôm sau nữa nữa uống xx+1 viên chết ==> hết đường báo cáo ==> xx viên thì chết.

TỰ TỬ BẰNG CÁCH UỐNG THUỐC NGỦ
Sau đây mình sẽ hướng dẫn bạn tự tử = THUỐC NGỦ

Đặc điểm : Phải nói đây chính là cách tự tử nhẹ nhàng nhất , đàng hoàng nhất và cũng khá hữu hiệu , khả năng thành công lên đến 90 % ... được mọi lứa t ưa chuộng bất kể tuổi tác , giới tính tôn giáo ... Thường được phái yếu áp dụng do tránh cảm giác sợ đau và sợ chết .
Vì là chết trong khi ngủ , ngủ không dậy nữa ... nên nó cũng êm đềm như 1 giấc ngủ ngon để sang thế giới bên kia vậy, ngoài thuốc ngủ ra , có rất nhiều thứ thuốc đặc chủng khác có tác dụng giống như thuốc ngủ khi sử dụng liều cao , không theo hướng dẫn .
Cách thực hiện :

- Chạy ra hiệu thuốc , dốc hết bóp ra mà mua
Hết thuốc ngủ , Thiếu thì đi tiệm khác ... tầm 150 vỉ là đẹp . Nếu bị hỏi han có thể trả lời :
- Về để tặng quà bạn bè .
- Sau đó , chui vào phòng khoá trái cửa , cách này mà để bị phát hiện lần đầu là lần sau khó sử dụng tiếp được ... Tốt nhất là thuê fòng trong khách sạn mà tự tử cho nó lịch sự , lại vừa được lên báo .

- Tiếp theo nấu 5 lít nước sôi , đừng lấy nước lã không lại ** chảy , bất tiện lúc khám nghiệm tử thi . Uống cho bằng hết 150 vỉ thuốc mang về ... Buồn ngủ giữa chừng cũng phải uống hết trước khi ngủ .

Nếu không bị phát hiện thì như thế là chết rồi đấy , nhanh gọn nhẹ , tiện lợi .

Ngoài ra bạn còn có thể NHẢY SÔNG ,NHẢY CẦU, TREO CỔ TỰ TỬ, CHẾT VÌ TAI NẠN GIAO THÔNG , CHẾT VÌ ĐIỆN
Chúc bạn thành công !!

TỰ TỬ BẰNG CÁCH UỐNG THUỐC NGỦ
Sau đây mình sẽ hướng dẫn bạn tự tử = THUỐC NGỦ

Đặc điểm : Phải nói đây chính là cách tự tử nhẹ nhàng nhất , đàng hoàng nhất và cũng khá hữu hiệu , khả năng thành công lên đến 90 % ... được mọi lứa t ưa chuộng bất kể tuổi tác , giới tính tôn giáo ... Thường được phái yếu áp dụng do tránh cảm giác sợ đau và sợ chết .
Vì là chết trong khi ngủ , ngủ không dậy nữa ... nên nó cũng êm đềm như 1 giấc ngủ ngon để sang thế giới bên kia vậy, ngoài thuốc ngủ ra , có rất nhiều thứ thuốc đặc chủng khác có tác dụng giống như thuốc ngủ khi sử dụng liều cao , không theo hướng dẫn .
Cách thực hiện :

- Chạy ra hiệu thuốc , dốc hết bóp ra mà mua
Hết thuốc ngủ , Thiếu thì đi tiệm khác ... tầm 150 vỉ là đẹp . Nếu bị hỏi han có thể trả lời :
- Về để tặng quà bạn bè .
- Sau đó , chui vào phòng khoá trái cửa , cách này mà để bị phát hiện lần đầu là lần sau khó sử dụng tiếp được ... Tốt nhất là thuê fòng trong khách sạn mà tự tử cho nó lịch sự , lại vừa được lên báo .

- Tiếp theo nấu 5 lít nước sôi , đừng lấy nước lã không lại ** chảy , bất tiện lúc khám nghiệm tử thi . Uống cho bằng hết 150 vỉ thuốc mang về ... Buồn ngủ giữa chừng cũng phải uống hết trước khi ngủ .

Nếu không bị phát hiện thì như thế là chết rồi đấy , nhanh gọn nhẹ , tiện lợi .

Ngoài ra bạn còn có thể NHẢY SÔNG ,NHẢY CẦU, TREO CỔ TỰ TỬ, CHẾT VÌ TAI NẠN GIAO THÔNG , CHẾT VÌ ĐIỆN
Chúc bạn thành công !!
Cảm ơn nha, mình đi mua đây

Không nên có những topic thế này , chẳng hay ho tí nào cả ,thấy forum ngày cảng nhảm :(

Cảm ơn nha, mình đi mua đây
Nếu còn $ thì chia sẽ cho anh em MMO đã rồi chết nha.
Nếu thuốc ngủ đắt quá hay là hết thuốc thì dùng cách này để tự tử và giữ lại tiền để chia sẽ cho ae MMO

Ai giúp em có 1 giấc ngủ ngàn thu đi :binhsua101:

Sau khi uống thuốc ngủ với liều lượng lớn, sẽ ko chết ngay.
Gan do ko thể giải quyết hết số thuốc trong thời gian ngắn nên sẽ hỏng, từ đó bên ngoài bắt đầu thay đổi, cơ thể sẽ nổi mẫn, tay chân trương phình lên, các cơ quan bên trong cơ thể lần lượt bị tổn hại, sau 24 tiếng thì vô phương cứu chữa.
Điều đáng tiếc là khi dùng thuốc ngủ, người sử dụng vẫn còn nhận thức đc những thay đổi đó.

Vì thuốc ngủ ko có tác dụng ngay lập tức, nên sau khi uống với liều lượng vừa phải, họ sẽ... suy nghĩ lại...
Kết quả của các ca tự vẫn bằng thuốc ngủ thường thấy là xuất viện khỏe mạnh sau một ca súc ruột đơn giản và... do chính người tự vẫn gọi điện thoại báo cấp cứu.

PS: dân tình chết do bị ném đá nhiều hơn.

Chết vậy tốn tiền bác ơi. Em nhớ có thằng Ấn độ nó leo lên đầu tàu lửa cho tay lên sợi dây cao thế --> ko đầy 1s là xong rồi bác, nhanh mà tiết kiệm.

vote cho ý tưởng này, kiếm mmo đc mấy đồng mà đòi chơi sang, đi mua thuốc ngủ, ... ko đầy 1s :))

Không nên có những topic thế này , chẳng hay ho tí nào cả ,thấy forum ngày cảng nhảm :(
Ấy ấy sư huynh lóng tánh thế! Anh em MMO4VN kiếm tiền suốt cả ngày ức chế nên phải có mấy thớt như vầy để mà tâm sự chớ! :m121:
@chủ thớt: "Chùm mền đánh rắm tự tử đi bạn!" :m146:

Sau khi uống thuốc ngủ với liều lượng lớn, sẽ ko chết ngay.
Gan do ko thể giải quyết hết số thuốc trong thời gian ngắn nên sẽ hỏng, từ đó bên ngoài bắt đầu thay đổi, cơ thể sẽ nổi mẫn, tay chân trương phình lên, các cơ quan bên trong cơ thể lần lượt bị tổn hại, sau 24 tiếng thì vô phương cứu chữa.
Điều đáng tiếc là khi dùng thuốc ngủ, người sử dụng vẫn còn nhận thức đc những thay đổi đó.

Vì thuốc ngủ ko có tác dụng ngay lập tức, nên sau khi uống với liều lượng vừa phải, họ sẽ... suy nghĩ lại...
Kết quả của các ca tự vẫn bằng thuốc ngủ thường thấy là xuất viện khỏe mạnh sau một ca súc ruột đơn giản và... do chính người tự vẫn gọi điện thoại báo cấp cứu.

PS: dân tình chết do bị ném đá nhiều hơn.

Còn cách nào nhẹ nhàg hơn k b :)
Với lại thuốc ngủ cũng khó mua vì k có hóa đơn :(

mua thuốc độc cho gọn,tiêm cái cứ vắt chân thanh thản ngủ..ngàn thu =))

chết rồi nhớ chụp proof post lên cho anh em yên tâm nhé. Cấm fake proof nhé bồ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week