Unlicash-Unlicash.com, NextGen script, 10$ bonus,up 1.8$/ngày

Các bạn lưu ý TOS của site nói phải add fund hoặc upgrade mới rút được nhé (và click đủ 100 ads). Cũng không thấy site yêu cầu tối thiểu phải add bao nhiêu, mem nào nào add fund thử 1$ rồi rút xem thế nào post lên cho anh em coi nhé.

Làm gì có RR mà thuê :((dùng 10$ mua quảng cáo cho web thì có ảnh hưởng đến Seo web ko nhỉ
Bạn nhìn lên thanh bar ở trên cùng bên phải khi nào thấy có Ref thì thuê, vì site hot quá lên canh thuê ref cũng khó, mình nghĩ tăng lượt view thì không ảnh hưởng gì đến web seo cả.

Bạn nhìn lên thanh bar ở trên cùng bên phải khi nào thấy có Ref thì thuê, vì site hot quá lên canh thuê ref cũng khó, mình nghĩ tăng lượt view thì không ảnh hưởng gì đến web seo cả.
Mình tăng view cho web từ PTC mà khi site PTC đó scam chắc web mình cũng ảnh hưởng theo gỉam PR google web

mình đang là premium rồi thì đâu cần upgrade nữa :D với lại nếu upgrade thì chuyển từ main balance qua purchase ấy chứ add vào làm gì cho phí tiền :D

mình đang là premium rồi thì đâu cần upgrade nữa :D với lại nếu upgrade thì chuyển từ main balance qua purchase ấy chứ add vào làm gì cho phí tiền :D
Đâu có dễ vậy bạn ;), add fund hiện thời chỉ cho add từ các cổng thanh tóan bên ngòai chưa cho chuyển từ account balance sang purchase balance.

site này buxhost mà. kiếm ăn từ thể loại buxhost không phải dễ:D

Đã request, chừng nào nó pay mình sẽ up proof cho các đồng chí xem :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week