Unlicash-Unlicash.com, NextGen script, 10$ bonus,up 1.8$/ngày

omanizen

Hero
Reactions
541
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site mới NextGen script họat động được từ 24/7 đang bonus 10$ trong purchase balance, ai có nhu cầu quảng cáo thì dùng 10$ free này quá tuyệt. Hiện thành viên đang là 1500+ đăng ký trong khỏang 2000 thành viên đầu tiên sẽ là Premium (1 tháng). Mình vừa đăng ký và click trong ngày được 1.80$.

• Min Cashout cho thành viên Premium là 3$, thành viên standard là 4$.
  • Site trả qua PM, Payza, EgoPay và STP
  • Phí nâng cấp Thành viên là 8$;18$ và 28$/tháng cho thành viên lần lượt Premium, Elite và Ultimate.
Hãy nhanh tay đăng ký ngay để là thành viên Premium

PS: Chưa biết site họat động dài hơi hay không nhưng ít nhất bạn cũng có 10$ trong purchase balance để mua quảng cáo. Mình sẽ update nếu có payment. Anh em ủng hộ xin vui lòng click banner nhé đăng ký nhé. Thanks.

Thông tin nâng cấp thành viên

Thông tin mới nhất cập nhật từ Admin : Thành viên PREMIUM được nâng cấp miễn phí đến 5000 thành viên đầu tiên-một tin tốt lành từ Admin Miss Janet Canidy

Như mình viết, cam quýt chưa biết nhưng có 10$ trong Purchase balance đủ mua 10.000 PTC ads là ngon rồi. Click tầm 2 ngày đủ tiền cashout mới biết site ra sao.

Last edited:
vừa dk click chừng 15p dc hơn 2,5$ :v
Rate ngon thế này ko biết có cam quýt ko nhỉ :v
Thanks thớt đã share

Ko scam đâu. Chỉ sợ click đủ 2.99$ thì nó ko hiện ads cho mà click nữa :D

Như mình viết, cam quýt chưa biết nhưng có 10$ trong Purchase balance đủ mua 10.000 PTC ads là ngon rồi. Click tầm 2 ngày đủ tiền cashout mới biết site ra sao.
Chả biết gì cứ làm phát. Nó lừa mình thì mình lại lừa thằng khác. Chơi cho vui!

Nhưng mà Site down rồi còn Ref cái gì đây! Đột tử à!!!!!!!!!

Down đâu :D Mình đang làm mấy cái offer cho đủ 3$ rồi rút thử xem sao nè =)). Vào 4rum của nó thấy có mấy thằng proof 2k2 $, 1k3 $ sao tự nhiên thấy nghi nghi =))

Down đâu :D Mình đang làm mấy cái offer cho đủ 3$ rồi rút thử xem sao nè =)). Vào 4rum của nó thấy có mấy thằng proof 2k2 $, 1k3 $ sao tự nhiên thấy nghi nghi =))
Nghi nghi nhưng có xiền quảng bá cho site PTC khác kiếm DR cũng OK mà :p

Đã ref nhưng thực sự nghi ngờ vì tiền công quá cao,, lại có lẫn cả Zingmp3 vào,,,nghi la trang fake của VN...hmmm

Đã ref nhưng thực sự nghi ngờ vì tiền công quá cao,, lại có lẫn cả Zingmp3 vào,,,nghi la trang fake của VN...hmmm

Nghi là đúng thôi, anh em dùng 10$ để mua quảng cáo tăng view cho web hay blog của mình nên zingmp3 có quảng cáo đâu có gì lạ:mad:

Nhập 1 mk thôi chứ, cái thứ 2 để trống các bro ạ..:)
Nhân đây hỏi cái purchase để làm gì được nhỉ, mình ko có web hay blog gì cả..:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week