Announce Ứng cử VIP Member - 2015

Status
Not open for further replies.
Ông nào tạo topic Stellar phong thẳng lên VIP member luôn đi. Nhờ đó mà người nghèo kiếm đc vài triệu, người giàu kiếm được cả tỉ. Còn ông nào tạo cái topic zippcoin thì hạ cấp luôn đi, người dại kiếm đc vài triệu tiền bán zippcoin rác, người khôn tích trữ làm Stellar ver.2 thì cũng dính quả đậm.

Dân đen đã bỏ mmo lâu ngày chắc vô xem mọi người ứng cử :p

vote cho @thachthao
bạn ấy đã giúp mình khi bị nhóm mygroup - Khánh scamm , cho mình mượn acc ggs Gold làm suốt mấy tháng nữa rồi dạy mình làm Pix sau đó

Từ lâu cũng muốn xin lên Vip nhưng chưa có dịp nay có topic này cũng xin 1 vé tự ứng cử cho có phong trào vì ko có gì nổi trội. Anh em đi qua xin đừng chê cười tiểu đệ tài hèn sức mọn.

• Username: binh6699
  • Các Topic nổi tiếng do bạn tạo: Cái này xin được miễn vì cảm thấy hiện tại ko biết cái nào là nổi tiếng nữa. Còn cống hiến như thế nào thì mọi người cũng như anh em trải qua cùng binh6699 chắc cũng đã rõ. Về nổi tiếng thì chắc có lẽ nổi trội một số cái như sau:
    • Hoạt động nhiều nhất chắc là lúc còn LR nhưng giờ đã ko còn nên chỉ còn dĩ vãng
    • Nổi tiếng thứ 2 chắc là scandal cái này ai cũng biết ^^
    • Sau này thì chỉ có hoạt động trong BQT cũng như mấy topic về forum vs mấy topic linh tinh, ngoài ra nổi tiếng nhất chắc là các hoạt động tổ chức các dịp offline họp mặt cùng anh em trong forum.

Chào các bạn,

Đã hết thời hạn ứng cử. Có khoảng 31 người tham gia và BQT đã xem xét thêm. Sẽ có kết quả sớm cho vòng tiếp theo. Các bạn chờ nha.

Cám ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia
Thân

Vote @Shin làm BAD ADMIN với các box vớ vẩn sau:
- HYIP: là box mà 100 thằng chơi thì 99 thằng chết nhăn răn. Là box mà cuộc chơi đc control chỉ bởi 1 vài thằng.
- Matrix: chả khác gì HYIP. Thằng nào nhanh thì sống. Đa số còn lại chết.
- PTC: với phương châm cấm cheat, box PTC trở thành nơi các member tiêu tốn nhiều thời gian, công sức và tiền điện.
Ngu kiến!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back