Unbaned ID dự án MEGA free cho mọi người

woonline

Junior
Verified
Reactions
414
MR
0.009
$100.00
Service Details
1||Email Account|https://mmo4me.com/threads/ban-gmail-2019-gia-4-5k-kenh-ytb-2019-da-verify-vcb-da-acb-vietin-sacom.253074/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Ai bị Mega baned mà không biết cách unbaned thì inbox cho mình để mình unbaned cho nhé. Nên inbox, không nên đưa acc vào topic để tránh lộ thông tin acc nhé. Ai được unbaned thì báo danh 1 tiếng để mình biết được chưa nhé.
Gửi tên acc vào email sau: [email protected]
Chỉ cần thank topic, ai hảo tâm muốn cám ơn bằng $ thì cứ gửi $ vào bank trong moreinfo nha :). Sẽ cố gắng unbaned nếu lỗi thuộc vào các lỗi ở dưới.
Chỉ unbaned cho 1 người tối đa 5id/lần
Mình không có thời gian nên chỉ unbaned 3 ngày 1 lần, nên vui lòng đợi 24 - 72h sau mới được unbaned
Các lỗi sau mới unbaned được:

vpsgqw

vpsghc

Có ai thắc mắc sao mình lại free mà không share thì hiểu rằng: mình nghỉ tuyển mem rồi, trước đây thì thu phí, giờ free cho mọi người kiếm thêm tiền :) biết chút ít cái này giúp mọi người, nhưng ko share vì có một số người dùng để cheat hoặc thu phí người khác. Thank

Last edited:
sao đột nhiên tử tế hẳn lên thế, xl nói thẳng hơi móc nhau xí nha, nhưng mà biết hoàn lương thế thì cũng tốt lắm... hảo hảo :m177: dự là sau cái cmt này bị thớt ném đá nhìu nè :m156:

sao đột nhiên tử tế hẳn lên thế, xl nói thẳng hơi móc nhau xí nha, nhưng mà biết hoàn lương thế thì cũng tốt lắm... hảo hảo :m177: dự là sau cái cmt này bị thớt ném đá nhìu nè :m156:

cũng nói thật là bữa ni thu nhập cũng ổn định, nên muốn free ấy mà =)) , muốn giúp đỡ newbie kiếm thêm thu nhập thôi, còn đối với mấy pro chuyên đi đâm chọt, ném đá thì ko chơi. vô phận sự vui lòng Ko comment, tui đây gạch đá nhiều rồi, ai đã từng gd hay chat yahoo với tui rồi thì hiểu thôi.
P/S: tui chưa làm gì sai trái đến nỗi phải hoàn lương, và cũng chưa làm gì mà bạn nói tui đã tử tế lên, có ai bị tôi làm gì chưa vào báo danh luôn. Hồ Tô Như Ý bị tôi làm gì rồi hả =))

Last edited by a moderator:
You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned

lỗi này thì có được unban ko vậy bạn, thank bạn

You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned

lỗi này thì có được unban ko vậy bạn, thank bạn
lỗi này thì bó táy rùi :(

cũng nói thật là bữa ni thu nhập cũng ổn định, nên muốn free ấy mà =)) , muốn giúp đỡ newbie kiếm thêm thu nhập thôi, còn đối với mấy pro chuyên đi đâm chọt, ném đá thì ko chơi. vô phận sự vui lòng Ko comment, tui đây gạch đá nhiều rồi, ai đã từng gd hay chat yahoo với tui rồi thì hiểu thôi.
P/S: tui chưa làm gì sai trái đến nỗi phải hoàn lương, và cũng chưa làm gì mà bạn nói tui đã tử tế lên, có ai bị tôi làm gì chưa vào báo danh luôn. Hồ Tô Như Ý bị tôi làm gì rồi hả =))
đâu có gì đâu, :binhsua163: luk trước cứ thấy 1 số mem nó cứ chê bai đủ điều nên góp ý thôi mà :binhsua141:

đâu có gì đâu, :binhsua163: luk trước cứ thấy 1 số mem nó cứ chê bai đủ điều nên góp ý thôi mà :binhsua141:
ai chê bai thế, họ chê bai thì họ đi nói với bạn hả, mà cái kiểu member làm chổ này nói xấu chỗ kia tui ko chấp. Tuy rate tuyển mem trước đây không cao bằng người khác nhưng không đến nỗi gọi là hút máu như những group khác, chưa ăn quỵt tiền của ai, chưa pay muộn, pay thiếu cho ai, họ tham gia đều tự nguyện. Nếu có làm gì có lỗi với ai thì người đó sẽ chủ động góp ý với mình, không đến lượt bạn lên tiếng. Thank

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

mình có 3 acc lỗi này . có upban được ko thớt ơi !

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

mình có 3 acc lỗi này . có upban được ko thớt ơi !
lỗi này mình không unbaned được bạn à

We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the images exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Bạn ơi lỗi này unbaned đc ko bạn

We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the images exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Bạn ơi lỗi này unbaned đc ko bạn
Được bạn à

Tai khoan cua minh thi bao nhu the nay co duoc unban ko vay: "Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned".
copy cho hết đi bạn.

Của mình cũng bị như bạn ở trên: Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned !
id: [email protected]
Nhờ thớt unban giùm mình nha, cám ơn bạn !

Attachments

66.6 KB · Views: 57

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,994
Latest member
Diablo218

Most viewed of week

Most discussed of week