New Game siêu HOT Catizen trên hệ TON, đã xác nhận Airdrop 35% token dự án cho người chơi

Open beta 19/3
Dự án đã xác nhận có 35% lượng token được dành cho airdrop.
Dự án được chính Ton nhắc đến trên X.
Dự án có thể tham gia Free hoặc nạp phí, Nếu nạp khuyên các bạn nạp mức 15$ để đủ mua cái auto nó ghép các con mèo với nhau.
Bên Tonchain hiện nay rất fomo nên cũng đáng để làm kiếm airdrop.
Links ref của mình: https://t.me/catizenbot?start=rp_1508021

Dự án có thể tham gia Free hoặc nạp phí, Nếu nạp khuyên các bạn nạp mức 15$ để đủ mua cái auto nó ghép các con mèo với nhau.

Open beta 19/3
Dự án đã xác nhận có 35% lượng token được dành cho airdrop.
Dự án được chính Ton nhắc đến trên X.
link đăng ký: https://t.me/catizenbot?start=rp_1508021

Catizen has been online on #TON for 2 weeks!
Thank you everymeow for accompanying Catizen and Kitty to grow together!

Excited to share this data with you:
Total In-Game catizens: 1.3M
DAU: 213K
On-Chain Meows: 100K
On- Chain Transactions: 1.7M

Let's play for Airdrop in Catizen together! Look forward to the rapid development of Catizen and
@ton_blockchain
together!

Catizen đã trực tuyến trên #TON được 2 tuần!
Cảm ơn mọi người vì đã đồng hành cùng Catizen và Kitty cùng nhau phát triển!

Vui mừng được chia sẻ dữ liệu này với bạn:
Tổng số catizen trong trò chơi: 1,3 triệu
DAU: 213K
Meows trên chuỗi: 100K
Giao dịch trên chuỗi: 1,7 triệu

Hãy cùng nhau chơi Airdrop trong Catizen! Mong chờ sự phát triển nhanh chóng của Catizen và
@ton_blockchain
cùng nhau!

Cái này mấy ông nhiều tiền nạp mới có air, chơi free nghỉ cho khỏe, cứ vào group của nó thấy mèo nó tốn mấy trăm với ngàn đô nâng cấp, mua 15 đô phí không nên

Cái này mấy ông nhiều tiền nạp mới có air, chơi free nghỉ cho khỏe, cứ vào group của nó thấy mèo nó tốn mấy trăm với ngàn đô nâng cấp, mua 15 đô phí không nên
mua cái auto có mấy $ để tự ghép mèo thôi b,còn treo để đấy, ai muốn lên nhanh thì nạp tiền thôi bác

này kiếm tiền kiểu gì bạn ? nói cụ thể đi bạn
game chơi trên tele nhé b, b đăng ký theo link mình gửi,
Cách chơi: Mọi người chỉ cần nâng cấp mèo (kéo 2 mèo lại gần nhau) và clam tiền để mua thêm mèo. Có thể mua auto ghép mèo và booster để tăng tốc độ lên 2 lần nhé. Nạp ton vào ví ton space trên tele, có thể nạp vào ví usdt trên tele rồi sau đó swap sang ví TOn nhé

game chơi trên tele nhé b, b đăng ký theo link mình gửi,
Cách chơi: Mọi người chỉ cần nâng cấp mèo (kéo 2 mèo lại gần nhau) và clam tiền để mua thêm mèo. Có thể mua auto ghép mèo và booster để tăng tốc độ lên 2 lần nhé. Nạp ton vào ví ton space trên tele, có thể nạp vào ví usdt trên tele rồi sau đó swap sang ví TOn nhé
cách chơi mình biết chứ mà minh không hiểu chơi ra tiền như nào á với tiền nó trả cho mình và TON hay USDT hay BTC? tại trong ví TON thấy có hỗ trợn 3 ví đó với cái TON Space nữa? App này chay trên TON layer1( giống như hệ điều hành điện thoại) còn cái game này thì như cái app chơi game thôi cài trên hệ điều hành để chạy

cách chơi mình biết chứ mà minh không hiểu chơi ra tiền như nào á với tiền nó trả cho mình và TON hay USDT hay BTC? tại trong ví TON thấy có hỗ trợn 3 ví đó với cái TON Space nữa? App này chay trên TON layer1( giống như hệ điều hành điện thoại) còn cái game này thì như cái app chơi game thôi cài trên hệ điều hành để chạy
trong road map có nhé b, trong quý 2 năm nay sẽ air, bạn xem lộ trình qua ảnh này nhé

Attachments

88.2 KB · Views: 13

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back