• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP Ultraprofitclub - Lãi giờ

Sao e thấy nhiều site tồn tại lâu, nhiều site moi ra mà scam trong ngày vậy ạ hic

Mấy site kiểu lợi nhuận vài chục % trong tầm 4-5h kiểu này nó chỉ tồn tại vài tiếng thôi là bán cam rồi

E không biết tìm site mới ra ở đâu mà dep ạ. Ví dụ như e thấy bác gì bảo ra 10 phút dep gì đó làm sao biết site nào mà e dep ạ

Các bạn newbie thật nguy hiểm chưa tìm hiểu gì mà cứ 50 70$ đập vào như thật. Khẳng định lại HYIP không phải là ngân hàng cứ đưa tiền vào là rút lãi về phè phè. Tỉnh táo lại giùm cái. Sau tết tới giờ gặp nhiều kinh khủng.

Các bạn newbie thật nguy hiểm chưa tìm hiểu gì mà cứ 50 70$ đập vào như thật. Khẳng định lại HYIP không phải là ngân hàng cứ đưa tiền vào là rút lãi về phè phè. Tỉnh táo lại giùm cái. Sau tết tới giờ gặp nhiều kinh khủng.
tiền lì xì đang nhiều mà lại :v

Trong box HYIP có mục 15 nguyên tắc đó. Các bạn newbie trước khi dấn thân vào thì hãy đọc và tìm hiểu kĩ. KHÔNG CÓ CÁCH KIẾM TIỀN NÀO MÀ DỄ DÀNG CẢ

Ngày mình mới chơi hyip cũng hăng máu lắm nhưng cũng chỉ chơi 20-30$. giờ này đồng tiền mất giá thấy toàn mấy bác mới 50-70$ mà tiếc đứt ruột.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom