Ask ví điện tử trả lãi

jingking92

Newbie
Reactions
7
MR
0.345
chào ae, bữa giờ mình dùng ví momo để trong túi thần thần trả lãi hằng ngày, cần thì chuyển tiền và thanh toán dịch vụ cg khá tiện, nhưng giờ thấy ứng dụng lag quá muốn chuyển, ai biết ứng dụng nào tương tụ như momo chỉ mình với, câu hỏi hay mình chọn chọn đển bạn có 0.5 mr

chào ae, bữa giờ mình dùng ví momo để trong túi thần thần trả lãi hằng ngày, cần thì chuyển tiền và thanh toán dịch vụ cg khá tiện, nhưng giờ thấy ứng dụng lag quá muốn chuyển, ai biết ứng dụng nào tương tụ như momo chỉ mình với, câu hỏi hay mình chọn chọn đển bạn có 0.5 mr
Onus lãi qua đêm 12%/ năm (Không cần khóa ,cất tiền trong ví là được) , ZaloPay ,ViettelPay cũng rất mượt

Upvote 0
Cách đây nửa năm, em cũng sử dụng ví thần tài momo phát đầu tiên 10tr
vài tiếng sau nó bị chuyển qua ví khác, xong ví khác chuyển lại cho em, má ơi hoảng vãi. từ đó nghỉ chơi thần tài momo :D
nhưng em vẫn có thắc mắc là chỉ cần ví khác, hay là lãi cao hơn không?

Upvote 0
Cách đây nửa năm, em cũng sử dụng ví thần tài momo phát đầu tiên 10tr
vài tiếng sau nó bị chuyển qua ví khác, xong ví khác chuyển lại cho em, má ơi hoảng vãi. từ đó nghỉ chơi thần tài momo :D
nhưng em vẫn có thắc mắc là chỉ cần ví khác, hay là lãi cao hơn không?
ý mà mình muốn tìm 1 ví điện tử mã được trả lải, có thể chuyển tiền ngân hàng và thanh toán dịch vụ khi cần

Upvote 0
ý mà mình muốn tìm 1 ví điện tử mã được trả lải, có thể chuyển tiền ngân hàng và thanh toán dịch vụ khi cần
Em rất nhiều app liên quan tài chính thì em thấy Momo và ưu đãi là oke nhất, và thanh khoản visa,... linh hoạt nhất rồi, best of vietnam
Lag có thể do nhà mạng của bác đó

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom