Matrix [ULTIMATEPOWERPROFITS – GLOBALEONE - GO] - ***Đế chế MMO mới xuất hiện*** - HOT 360 độ!!! - Instant

Status
Not open for further replies.
Những lý do các thành viên Go nên upgrade membership ngay bây giờ, khi bạn upgrade bạn sẽ được hưởng những lợi ích sau:
1. Tham gia vào hệ thống "Spinfinity" (đây là hệ thống chi trả tiền commission tự động cứ 6 lần/tháng)
2. Tham gia vào hệ thống matrix 3x10 gồm cả upline và downline (hệ thống chi trả tiền thụ động 10 lần/tháng)
3. Được truy cập vào tất cả các công cụ Marketing tạo ra lợi nhuận cho bạn (đối với thành viên cao hơn từ gói 50$ trở lên sẽ được cung cấp nhiều phần mềm cao cấp hơn >>>lợi nhuận sẽ cao hơn).
4. Và còn nhiều lợi ích khác

AE nhanh chóng hoàn tất upgrade, thời gian kg còn nhiều nữa.

"Spinfinity" --> chương trình chưa đc nêu chi tiết
Đề nghị chủ thớt ghi rõ để ae biết là nó hoạt động ra sao

Chỉ còn 3 ngày nữa là hết hạn upgrade, AE khẩn trương!!!

Chỉ còn 2 ngày nữa là hết hạn upgrade, AE nào còn phân vân thì dứt khoát upgrade sớm đi nhé, up sớm sẽ có lợi hơn up sau.

Hôm nay, Go đã nâng cấp cổng thanh toán Ewallet (Ipayfire) với một số điểm đáng chú ý như sau:
1. Những members nào đã lỡ upgrade bằng Ewallet nay có thể truy cập vào Ewallet và hủy bỏ (cancel) hóa đơn đó, sau đó ta quay trở lại menu Go và tiến hành các thao tác nâng cấp lại bình thường và nhớ hãy chọn "Choose how will be paid" là "Credit Card" nhé.
2. Bạn có thể chỉnh sửa các thông tin trong Ewallet (nếu thông tin đó không còn đúng) cho phù hợp với bạn.

làm mọi bước và nó ko trừ tiền + change type account :))

Chỉ còn 2 ngày nữa là members chúng ta chính thức "chiến", hết hôm nay và hết ngày mai, những members nào chưa upgrade membership sẽ không được active và account đã register trước đó sẽ không đc tham chiến kiếm tiền từ Go. Thời gian đã đến rất rất gần, AE khẩn trương hoàn thành upgrade đi nhé!!!

Chủ thớt ơi cho mình hỏi gấp cái: Mình lỡ upgrade qua ewallet, giờ theo hướng dẫn đã vào ewallet Cancel rồi, nhưng quay lại Go vẫn không thông báo là đã upgrade, không cho làm lại thì làm thế nào bây giờ?

Chủ thớt ơi cho mình hỏi gấp cái: Mình lỡ upgrade qua ewallet, giờ theo hướng dẫn đã vào ewallet Cancel rồi, nhưng quay lại Go vẫn không thông báo là đã upgrade, không cho làm lại thì làm thế nào bây giờ?

Nếu nó không cho làm lại, thì cũng không sao, vì đằng nào nó cũng trừ tiền vào cái thẻ visa của mình. Bạn phải đảm bảo đã add thẻ vào Ewallet và phải đảm bảo trong thẻ còn đủ số tiền để trả gói upgrade mà bạn chọn. Từ ngày mai, nó sẽ bắt đầu tiến hành trừ tiền và upgrade, nếu có vấn đề gì thì sẽ support hỗ trợ nó, bạn cứ yên tâm.

- - - Updated - - -

thằng này làm ăn lâu quá. Chả biết có ra gì không

Thấy nó chuẩn bị quá công phu nên cũng hi vọng nó sẽ "Very Gud" ^^!

Nếu nó không cho làm lại, thì cũng không sao, vì đằng nào nó cũng trừ tiền vào cái thẻ visa của mình. Bạn phải đảm bảo đã add thẻ vào Ewallet và phải đảm bảo trong thẻ còn đủ số tiền để trả gói upgrade mà bạn chọn. Từ ngày mai, nó sẽ bắt đầu tiến hành trừ tiền và upgrade, nếu có vấn đề gì thì sẽ support hỗ trợ nó, bạn cứ yên tâm.

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi thêm với: mình đã add thẻ vào ewallet rồi và đảm bảo trong thẻ đủ tiền, nhưng khi mình cancel trong ewallet thì thanh toán đó đã chuyển sang chế độ Voided rồi, không còn pending nữa, không biết liệu nó có rút tiền để cho mình upgrade không?

Hết ngày hôm nay (10/10) cũng là lúc hết hạn upgrade, tất cả những account ref trước đây chỉ còn cơ hội trong ngày hôm nay để tiến hành upgrade và active, bắt đầu từ ngày mai, chúng ta có thể đc active và nhận đc những bid token đầu tiên.

Hm qua vừa Up lên xong :) vào TK ko thấy trừ tiền tg chưa đc Up :)) đọc lại bài mới thấy ghi là hết hm nay nó mới trừ tiền trong TK :)) hú hồn

Theo như lịch trình công bố ,nếu không có gì trục trặc, toàn bộ hệ thống của "GO" sẽ được up lên host và chính thức hoạt động vào ngày 10/10/2012 (tức 11/10 ở châu á)

Matt Dunn (cố vấn chiến lược GlobalOne) đã thông báo kế hoạch trì hoãn sự ra mắt của giai đoạn 2 trong một vài ngày tới...(xem tiếp phần cập nhật ở page 1).

thằng Go này đúng hiệu thời gian dây thung =.=
Thế ra móc thời gian làm cái quái gì. Để ý nó ra mốc thời gian là y như rằng sẽ kéo dài thêm một thời gian nữa :(

Những account nào chưa upgrade thì bây giờ hãy tranh thủ thời gian nó gia hạn upgrade đi nhé.

Last edited by a moderator:
Chương trình này có vẻ kiêu căng ghê nhỉ, đã lỡ hẹn vài lần rồi, giờ lại khóa cổng ko cho đăng ký thành viên để đảm bảo đầu vào nữa, hix. Thôi chờ 3 chương trình đang HOT sắp chạy vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week