Matrix [ULTIMATEPOWERPROFITS – GLOBALEONE - GO] - ***Đế chế MMO mới xuất hiện*** - HOT 360 độ!!! - Instant

Status
Not open for further replies.
Éo có visa .

Đã dặn là lúc chọn cách chi trả tiền thì chọn "Credit Card", đừng chọn Ewallet roy mà. Bạn đọc lại hướng dẫn ở trang 1 đi. Giờ lỡ roy, chờ xem 1 vài ngày nữa nó có mở lại option credit card trong ewallet hay kg thui.

Thế sau ngày 9/10 thì sao nếu ko upgrade ngay từ bây giờ thế bác thớt. Site này hot nhỉ, nhưng ko cho dep LR hay PZ à.

Đã dặn là lúc chọn cách chi trả tiền thì chọn "Credit Card", đừng chọn Ewallet roy mà. Bạn đọc lại hướng dẫn ở trang 1 đi. Giờ lỡ roy, chờ xem 1 vài ngày nữa nó có mở lại option credit card trong ewallet hay kg thui.

Cái này lâu rồi, tớ upgrade là nó chuyển qua trang này, lúc đầu có mục credit card nhưng tớ ko up. Vài ngày sau vào thì ko thấy đâu nữa, trên MMG bảo cổng CC của nó đang bị lỗi gì đó nên nó tháo ra ròi.

Cái này lâu rồi, tớ upgrade là nó chuyển qua trang này, lúc đầu có mục credit card nhưng tớ ko up. Vài ngày sau vào thì ko thấy đâu nữa, trên MMG bảo cổng CC của nó đang bị lỗi gì đó nên nó tháo ra ròi.

You have already upgraded!Thank you.
Có câu này là xong, giờ ngồi chờ điều tiếp theo là gì...:binhsua25:

Tớ đã có câu đó rồi nhưng mà tớ chưa thanh toán cho nó mà nó cũng tính là upgraded?

Thế sau ngày 9/10 thì sao nếu ko upgrade ngay từ bây giờ thế bác thớt. Site này hot nhỉ, nhưng ko cho dep LR hay PZ à.

Nếu sau hết ngày 9/10 mà account nào không upgrade thì sẽ không được active, và sẽ không đc tham gia vào 2 chương trình spinfinity và infinity, nếu có thể bạn hãy tranh thủ upgrade sớm để củng cố và giữ vị trí của mình trong hệ thống của Go. Trước mắt nó chưa hỗ trợ payza, và chắc chắn sẽ không dùng liberty nhé.

- - - Updated - - -

bác nào ăn được rồi thì hô hào cái xem nào :D

zẫn chưa ăn đc đâu bác ơi, ăn đc thì bắt đầu từ ngày 20/10 mới có "hô hào".

- - - Updated - - -

tình hình site siếc ổn định chưa mấy bác

Đây là giai đoạn cực kỳ quan trọng đối với mỗi thành viên Go, hãy upgrade sớm để đc active và có thể "chiến em nó" tới cùng đc roy.

- - - Updated - - -

Đợi sau ngày 9/10 nó active (trừ tiền) tất cả thành viên đã upgrade và bạn trở thành thành viên chính thức, có thể chiến đc roy.

Chi tiết hướng dẫn về up "Go" xem ở trang 1 nhé AE!

Thế có nghĩa là nếu bi h em ko upgrate thì sau ngày 9/10 em ko được tham gia chương trình này à bác :binhsua24:, hix thế thì die rồi . Thẻ visa bi h còn chưa làm, thế là mất toi 1 chương trình ngon.

Thế có nghĩa là nếu bi h em ko upgrate thì sau ngày 9/10 em ko được tham gia chương trình này à bác :binhsua24:, hix thế thì die rồi . Thẻ visa bi h còn chưa làm, thế là mất toi 1 chương trình ngon.

Đừng vội thất vọng! Theo như nó thông báo, nó sẽ vô hiệu hóa những account đã đăng ký trước đó nhưng không upgrade sau ngày 9/10, bạn vẫn có thể "chiến" đc nó, nhưng phải sau ngày 30/10, điều này đồng nghĩa bạn sẽ bị mất quyền lợi chút ít từ việc chia lợi nhuận thoy. Còn chiến thì vẫn chiến đc.
Nhanh chóng đi làm 1 cái thẻ visa đi bạn (chọn ngân hàng eximbank hay acb) mà làm, tốn 100k thoy, khi nhận đc thẻ roy thì nạp vào thẻ 250K là có thể tham gia đc roy.

Last edited by a moderator:
Mình có visa nhưng không thèm nâng cấp một khi mình chưa hiểu cụ thể nó sẽ hoạt động và chia lãi như thế nào

Mình có visa nhưng không thèm nâng cấp một khi mình chưa hiểu cụ thể nó sẽ hoạt động và chia lãi như thế nào

Hãy upgrade ngay bây giờ cậu ak để đc active và giữ vị trí của mình trong hệ thống Go, chắc chắn nó sẽ chia lợi nhuận tốt nhất có thể để bù đắp lại phần chi phí mà mình đã bỏ ra. Cứ mạnh dạn up không phải lo việc không thu lại vốn đc. Nhìu AE trong forum đã up roy đó cậu. Khẩn trương lên nhé cậu, chậm ngày nào là giảm lợi nhuận của mình ngày đó.

- - - Updated - - -

Đã update tin tức mới nhất về việc upgrade. Mời AE xem ở trang 1 mục "New".

ủa, cái này vị trí founder ngày xưa thì sao nhỉ :-?

Founder sẽ vẫn phải upgrade, thành viên Founder sẽ được hưởng profits nhiều hơn so vs các affiliate. Nếu chưa up, bạn khẩn trương up đi nhé.

- - - Updated - - -

Đã update tin tức mới nhất về việc upgrade. Mời AE xem ở trang 1 mục "New".

Chờ site run rồi tính... up cho nó cuỗng luôn vài nghìn $ rồi tuyên bố site ko chạy đc ah :))

Không cần phải đề phòng quá như vậy đâu bác, đợi site run roy mình sẽ mất rất nhiều quyền lợi, up trước vẫn luôn là có lợi hơn up sau bác ak, nếu nó cuỗng thì con số đó lên tới "vài chục đến vài trăm nghìn USD" rùi bác ak, nó không cuỗng đâu mà lo, hehe^^!

Thời hạn chỉ còn 4 ngày nữa giành cho việc upgrade membership, thời gian đang đếm ngược rất nhanh, sức nóng của Go đang lan tỏa khủng khiếp với sự dẫn dắt của rất nhiều thành viên danh tiếng, hãy nhanh chóng hoàn tất việc upgrade sớm nhé mọi người, đừng ngần ngại chi cả bởi vì Go là "hot" số 1 ở thời điểm này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week