• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

U4144111 scam $120 lr

Status
Not open for further replies.

jenny233

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Haiz,bạn này vừa sờ cam, sờ quýt mình $120 LR. Số tiền với mình cũng nhỏ thôi :). Mình ít vào forum này nên ko rõ tình trạng cam quýt ghê đến như vậy :d Ngó cái nick reg từ Jan-2011 cũng suy nghĩ đơn giản chả lẽ bạn ý mắc công đợi gần 2 năm mới scam :)) ai ze`. Thôi tiền thì mất rồi, cũng ban cái nick chứ cũng không làm được gì hơn :D

Đây là thread
Admin check hộ mình cậu này :Lifevmo :)) vớ vẩn 2 ông tướng là 1

Last edited by a moderator:
Haiz,bạn này vừa sờ cam, sờ quýt mình $120 LR. Số tiền với mình cũng nhỏ thôi :). Mình ít vào forum này nên ko rõ tình trạng cam quýt ghê đến như vậy :d Ngó cái nick reg từ Jan-2011 cũng suy nghĩ đơn giản chả lẽ bạn ý mắc công đợi gần 2 năm mới scam :)) ai ze`. Thôi tiền thì mất rồi, cũng ban cái nick chứ cũng không làm được gì hơn :D

Đây là thread
Admin check hộ mình cậu này :Lifevmo :)) vớ vẩn 2 ông tướng là 1

Update cái ảnh log chat imageshack.us/photo/my-images/805/scam120.jpg

Attachments

79.7 KB · Views: 154
Haiz..Tính mình tin người mà cậu...o MMO4ME này mình chỉ giao dịch với bác BINBIN he`he` ai biết đâu cam quýt ác đến vậy :D. $ mất thì cũng ko phải vd gì lớn, chỉ thấy hơi buồn buồn với các cậu bé bán cam kiểu nè thôi:D

Haiz..Tính mình tin người mà cậu...o MMO4ME này mình chỉ giao dịch với bác BINBIN he`he` ai biết đâu cam quýt ác đến vậy :D. $ mất thì cũng ko phải vd gì lớn, chỉ thấy hơi buồn buồn với các cậu bé bán cam kiểu nè thôi:D

120$ mà kiu là không là gì :|
Mình tham gia MMO mấy tháng rùi chưa dc 20$ nữa nè :(
ước gì mình có dc 120$ đó, đỡ dc biết bao nhiêu tiền chi tiêu trong nhà :(
Người thì xài không hết - kẻ thì không có 1 xu
ôi cuộc đời ..

vipbaoloc

Senior
Reactions
278
MR
0.000
120$ mà kiu là không là gì
Mình tham gia MMO mấy tháng rùi chưa dc 20$ nữa nè
ước gì mình có dc 120$ đó, đỡ dc biết bao nhiêu tiền chi tiêu trong nhà
Người thì xài không hết - kẻ thì không có 1 xu
ôi cuộc đời ..
vậy thì cậu đừng ngồi đó mà than nữa hãy hành đông đi và đừng có trách ko ai hướng dẫn hay chỉ bảo chỉ có lao vào mới dc cậu ạ

Trường hợp của chủ topic thuộc mục 1 của luật
Kẻ lừa đảo sẽ bị phạt tiền từ 10 triệu đồng đến 100 triệu đồng hoặc phạt tù từ 1 năm đến 5 năm

vậy thì cậu đừng ngồi đó mà than nữa hãy hành đông đi và đừng có trách ko ai hướng dẫn hay chỉ bảo chỉ có lao vào mới dc cậu ạ

Cậu này nói là chuẩn nè :D Mình rất ghét scam nhưng cũng ghét những thể loại chỉ ngồi đó mà kêu trong khi đầu óc chân tay chả hoạt động tí nào :)..Mình xin lỗi nếu động chạm đến ai nhưng nếu có não thì nên lấy ra dùng, vậy thôi:D
Anyway, cám ơn các bạn đã chia sẻ :( Mình đi làm bát bún ngan nhiều thịt cho quên vụ này đi vậy. Hy vọng Mod/Admin sớm vào ban hộ mình cái nick thằng ku kia cho đúng thủ tục

Cậu này nói là chuẩn nè :D Mình rất ghét scam nhưng cũng ghét những thể loại chỉ ngồi đó mà kêu trong khi đầu óc chân tay chả hoạt động tí nào :)..Mình xin lỗi nếu động chạm đến ai nhưng nếu có não thì nên lấy ra dùng, vậy thôi:D
Anyway, cám ơn các bạn đã chia sẻ :( Mình đi làm bát bún ngan nhiều thịt cho quên vụ này đi vậy. Hy vọng Mod/Admin sớm vào ban hộ mình cái nick thằng ku kia cho đúng thủ tục

Banned nick thì làm cái gì,mình không phải chủ thớt nhưng mình cảm thấy rất bức xúc
Có gì chủ thớt chuẩn bị các bằng chứng gửi đến cơ quan kia xem sao
Phải có hành động quyết liệt với cái bọn mất dạy này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1