Bounty Twitter audit cho anh em nào cần

thamhpcpckaka

Banned
Reactions
551
MR
0.000
Tất cả anh em và mình có nhờ bác @dark89 audit giúp 1 lần, lúc nãy cần nhưng hiện tại bác đã hết thời hạn.Dù gì cũng cảm ơn bác rất nhiều. Mình vừa mò mẫm và test xog acc của mình từ 5k nay làm thấy số nhảy lên 7k :D Các bạn có thể tự audit free nhiều lần. Chiều tối mình sẽ cập nhật tại topic này nha, cần làm thêm vài acc xem thế nào, và bây giờ bận làm, bạn nào quan tâm cứ commet lại đây. mình sẽ update sớm nhất, cách đơn giản ai cũng làm đc nha, không tool fake gì đâu. chờ mình test
@phamkhue99 @gacon35 @haiwsb2017 @mmohexi
XIn #1

. chấm hóng cách tăng FL :))
E ít quá cho e theo với nha
https://twitter.com/Anhc57573605
mình chỉ cách audittwitter thôi, còn cách kéo fl thì có top đã share r, không ai quan tâm. đến topic này hỏi lại, bh top này k ai quan tâm chắc sau này lại như cũ
inbox lại đi
em đăng trong mục airdrop bounty :D b vô tìm lại nhá, trôi đâu r. lúc ấy làm chung với em từ 2k fl bh cũng 8-9k rồi nếu siêng

Tất cả anh em và mình có nhờ bác @dark89 audit giúp 1 lần, lúc nãy cần nhưng hiện tại bác đã hết thời hạn.Dù gì cũng cảm ơn bác rất nhiều. Mình vừa mò mẫm và test xog acc của mình từ 5k nay làm thấy số nhảy lên 7k :D Các bạn có thể tự audit free nhiều lần. Chiều tối mình sẽ cập nhật tại topic này nha, cần làm thêm vài acc xem thế nào, và bây giờ bận làm, bạn nào quan tâm cứ commet lại đây. mình sẽ update sớm nhất, cách đơn giản ai cũng làm đc nha, không tool fake gì đâu. chờ mình test
@phamkhue99 @gacon35 @haiwsb2017 @mmohexi
XIn #1

mỗi acc tw audit thường 1 lần, các bác tạo acc mới, rồi lấy acc tw mới audit cho acc cũ tạm nhe. Cái thẻ visa hết tiền nên mình ko gia hạn được.

cách khác nữa thì mình ko biết.

================================================

Mình đang chéo Follow theo kiểu bọn TÂy hay làm, là thêm hagtag, fl lại những ai like reweet cmt vào tus, cách này chắc nhiều anh em có làm :D riêng hôm qua nay được hơn 800 sub tay không auto :D có đìu hơi mỏi, nên anh em nào chịu khó thì cứ fl @xzkoi rồi like rw bài ghim, chịu khó fl tụi nước ngoài rồi tụi nó fl lại nhá, mỗi ngày 4-500 là có khả năng, auto pam dễ ăn banned, và mỗi ngày full 1k. tất nhiên sẽ có ngày ít ngày nhìu, làm đủ dùng thôi, cứ chịu khó like rw trước, chúng nó cứ thấy có like rw là sẽ like lại, fl sẽ fl lại, sau 1-2 ngày thì coi ai không fl mình thì hủy đi nha :D
https://twitter.com/xzkoi
Đủ fl nhát đinh ng ta sẽ pm va add bạn vào nhóm .tương tác khá cao để tăng fl

==> cách này chính xác rồi, mình thêm các hagtag rồi đi follower họ, họ sẽ đáp lại, mỗi ngày tầm 400-600 followe người khác thôi, chrome dùng mass for follow tw vẫn OK nhé. auto cho lẹ, mình dùng thấy ổn ko sao cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom