Bounty Twitter audit cho anh em nào cần

mỗi acc tw audit thường 1 lần, các bác tạo acc mới, rồi lấy acc tw mới audit cho acc cũ tạm nhe. Cái thẻ visa hết tiền nên mình ko gia hạn được.

cách khác nữa thì mình ko biết.

================================================

Mình đang chéo Follow theo kiểu bọn TÂy hay làm, là thêm hagtag, fl lại những ai like reweet cmt vào tus, cách này chắc nhiều anh em có làm :D riêng hôm qua nay được hơn 800 sub tay không auto :D có đìu hơi mỏi, nên anh em nào chịu khó thì cứ fl @xzkoi rồi like rw bài ghim, chịu khó fl tụi nước ngoài rồi tụi nó fl lại nhá, mỗi ngày 4-500 là có khả năng, auto pam dễ ăn banned, và mỗi ngày full 1k. tất nhiên sẽ có ngày ít ngày nhìu, làm đủ dùng thôi, cứ chịu khó like rw trước, chúng nó cứ thấy có like rw là sẽ like lại, fl sẽ fl lại, sau 1-2 ngày thì coi ai không fl mình thì hủy đi nha :D
https://twitter.com/xzkoi
Đủ fl nhát đinh ng ta sẽ pm va add bạn vào nhóm .tương tác khá cao để tăng fl

==> cách này chính xác rồi, mình thêm các hagtag rồi đi follower họ, họ sẽ đáp lại, mỗi ngày tầm 400-600 followe người khác thôi, chrome dùng mass for follow tw vẫn OK nhé. auto cho lẹ, mình dùng thấy ổn ko sao cả.
ok đó bác, riêng em ít khi fl, làm cứ chờ ai fl thì fl lại, k thì thôi, có hôm đc hơn 800 fl, nay tạm rồi lười k làm thêm. cũng lười tương tác nhóm luôn dù vẫn trong nhóm, có nhóm ngta kéo nhanh hơn. còn lập tw mới toanh audit cho nick chính thì chỗ thời gian có update k bác, của cách em chỉ update follower, còn thời gian cứ là lúc trước

ok đó bác, riêng em ít khi fl, làm cứ chờ ai fl thì fl lại, k thì thôi, có hôm đc hơn 800 fl, nay tạm rồi lười k làm thêm. cũng lười tương tác nhóm luôn dù vẫn trong nhóm, có nhóm ngta kéo nhanh hơn. còn lập tw mới toanh audit cho nick chính thì chỗ thời gian có update k bác, của cách em chỉ update follower, còn thời gian cứ là lúc trước

có chứ bạn, update như acc mới lần đầu.

==> riêng em ít khi fl

này thì hơi bị khôn, ko được fairplay cho lắm, haha

có chứ bạn, update như acc mới lần đầu.

==> riêng em ít khi fl

này thì hơi bị khôn, ko được fairplay cho lắm, haha
bây giờ thì cũng full lại r bác, lười làm qá :v phải để mình hơn 5k fl rồi mới đi fl ng khác chứ bác, mình following full 5k trước thì k fl ng khác đc nữa, chắc hơn 10k đủ dùng rồi, thấy toàn yêu cầu mức 10k :D tèn tèn chục ngày đủ

bây giờ thì cũng full lại r bác, lười làm qá :v phải để mình hơn 5k fl rồi mới đi fl ng khác chứ bác, mình following full 5k trước thì k fl ng khác đc nữa, chắc hơn 10k đủ dùng rồi, thấy toàn yêu cầu mức 10k :D tèn tèn chục ngày đủ

um bạn, thử tạo acc mới audit xem sau nhé

Giúp em acc này đc ko ạ @NghuyQuinn
cám ơn nhìu lắm ạ vì ngày đầu đc một lần free nên ko biết audit ít follow quá @@
e có tạo acc mới audit acc kia rùi mà ko đc. làm bounty mà cứ yêu cầu twitteraudit mà ít follow chán quá

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,557
Latest member
canhosolapark

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back