Tuyển thêm vài người vào group bubblew

khi nào bạn post vài cái proof của bạn lên đây thì tham gia :D mà bạn nói 3 ngày redeem 1 lần , chắc không thiêu proof đâu nhỉ
like chú
tiền nhiều ko có chỗ để
3 ngày 50$-> 1 tháng 500$ -> có 10 cái proof
Bác cho e xem 5 cái proof trong 1 tháng đc ko ? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

auto của em mới đi vào hoạt động chưa ddk lâu nên chưa mạnh đk hẹn các pro một vài bữa nữa nhá. ai quan tâm thì pm sky đừng ném đá ném gạch ở đây nhé. em cũng biết ở đây ai cũng ngon cả rùi. đừng GATO như thế

khi nào bạn post vài cái proof của bạn lên đây thì tham gia :D mà bạn nói 3 ngày redeem 1 lần , chắc không thiêu proof đâu nhỉ
ngu j redeem liên tục. em có gà chứ em cũng biết những cái ko nên làm với bubblew :D

ngu j redeem liên tục. em có gà chứ em cũng biết những cái ko nên làm với bubblew :D
Cho e hỏi ngu tí được ko?
Ko redeem liên tục -> số tiền trong tài khoản phải nhiều -> khi rút về sẽ nhiều (chắc cũng hơn 100$) mà sao bác chỉ rút toàn 50$ thế o_Oo_Oo_O
Mà bubblews khi redeem sẽ redeem hết số tiền trong tài khoản :oops::oops::oops:
Why? :confused::confused::confused:
P/s: newbie nên ko hiểu đoạn này ạ

bí quyết để pay đều nhé đừng tò mò quá bạn ak. ko phải cái j cũng nói đk đâu bạn.

nhưng mà đã là newbie thì làm gì có tiền, 20$ đó bác, còn nếu bác chắc chắn có thể kiếm được như vậy thì nhận tạm vài người, pay được thì trả bác 20$, mà nếu nó pay đều như bác và mấy người bác hd được như bác thì họ chẳng ngại gì 20$ đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom