Tuyển thêm vài người vào group bubblew

từ h đến cuối tháng còn về nữa chứ chưa dừng được :D

Chỉ vì những thằng như thớt mà những site ngon nó ban hết cmn VN rồi. Bubblews làm ăn lương thiện có khó mịa gì đâu, cheat thì vừa vừa phải phải thôi, có thì để dòng họ dùng đi, còn lập group làm beep gì cho nát site. Mà nhảm xịt nhất là cái vụ thu phí, về mà thu phí dòng họ nhà thớt ấy. Tao chửi ếu phải gato gì cả, vì tao chơi rất đàng hoàng, vài tháng qua Bubblews trả rất đều. Lập group chia sẻ kinh nghiệm, cách chơi để ae tự chiến tao rất hoan nghênh. M đang đạp đổ chén cơm của tao, của mày và nhiều ng chơi chân chính khác. Đó là cái t lo ngại. Cái gì cũng phải nghĩ đến lâu dài. Nhưng với những thằng lười mà muốn ăn nhiều như mày thì chịu, đầu đất. Thế nhé, nói vậy cho mọi người hiểu. Tao cũng ếu bao giờ quay lại cái topic nhảm ruồi này đâu, nên m muốn chửi cứ thoải mái nha thớt. Éo ai quan tâm!

Chỉ vì những thằng như thớt mà những site ngon nó ban hết cmn VN rồi. Bubblews làm ăn lương thiện có khó mịa gì đâu, cheat thì vừa vừa phải phải thôi, có thì để dòng họ dùng đi, còn lập group làm beep gì cho nát site. Mà nhảm xịt nhất là cái vụ thu phí, về mà thu phí dòng họ nhà thớt ấy. Tao chửi ếu phải gato gì cả, vì tao chơi rất đàng hoàng, vài tháng qua Bubblews trả rất đều. Lập group chia sẻ kinh nghiệm, cách chơi để ae tự chiến tao rất hoan nghênh. Cái gì cũng phải nghĩ đến lâu dài. Nhưng với những thằng lười mà muốn ăn nhiều như mày thì chịu, đầu đất. Thế nhé, nói vậy cho mọi người hiểu. Tao cũng ếu bao giờ quay lại cái topic nhảm ruồi này đâu, nên m muốn chửi cứ thoải mái nha thớt. Éo ai quan tâm!
đây là lý do bọn nó ghét vn :))

đây là lý do bọn nó ghét vn :))
Chỉ vì những thằng như thớt mà những site ngon nó ban hết cmn VN rồi. Bubblews làm ăn lương thiện có khó mịa gì đâu, cheat thì vừa vừa phải phải thôi, có thì để dòng họ dùng đi, còn lập group làm beep gì cho nát site. Mà nhảm xịt nhất là cái vụ thu phí, về mà thu phí dòng họ nhà thớt ấy. Tao chửi ếu phải gato gì cả, vì tao chơi rất đàng hoàng, vài tháng qua Bubblews trả rất đều. Lập group chia sẻ kinh nghiệm, cách chơi để ae tự chiến tao rất hoan nghênh. M đang đạp đổ chén cơm của tao, của mày và nhiều ng chơi chân chính khác. Đó là cái t lo ngại. Cái gì cũng phải nghĩ đến lâu dài. Nhưng với những thằng lười mà muốn ăn nhiều như mày thì chịu, đầu đất. Thế nhé, nói vậy cho mọi người hiểu. Tao cũng ếu bao giờ quay lại cái topic nhảm ruồi này đâu, nên m muốn chửi cứ thoải mái nha thớt. Éo ai quan tâm!
bạn ngu ko hiểu thì đừng nói j bạn ak. ko mượn bạn nói đâu

Thư của Bubblews ngày 15/9

Unfortunately, PayPal is not allowing us to pay our users in Vietnam. We are working to fix the problem.

&Bubblews

=========
Dịch:

Thật không may, PayPal không cho phép chúng tôi trả tiền người sử dụng của chúng tôi tại Việt Nam. Chúng tôi đang làm việc để sửa chữa vấn đề.

========

Khi nào thớt có proof sau ngày 15/9 thì hẵn tính nhé!

Thư của Bubblews ngày 15/9

Unfortunately, PayPal is not allowing us to pay our users in Vietnam. We are working to fix the problem.

&Bubblews

=========
Dịch:

Thật không may, PayPal không cho phép chúng tôi trả tiền người sử dụng của chúng tôi tại Việt Nam. Chúng tôi đang làm việc để sửa chữa vấn đề.

========

Khi nào thớt có proof sau ngày 15/9 thì hẵn tính nhé!

mình proof sau ngày 15/9 nè! nhưng mình không có chơi chung với cái nhóm "bệnh hoạn" của chủ thớt đâu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,802
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week