Tuyển thêm vài người vào group bubblew

Nó pay hên xui thôi nhé, làm đàng hoàng vẫn ko đc pay
Nếu cậu đảm bảo nó pay đầy đủ thì tớ xin đóng phí 100$ luôn

mới có 1 proof. Nếu bạn nhận đc nhiều rồi post hết lên đi. haizz. cái này mà cũng thu phí.

Các bác cứ like tích cực vào thì người ta like lại -> có tiền thôi.

Còn bí kíp thì chắc lập group chat nhóm FB rồi like cho nhau =)). đừng để mất 20$ mà ko nhận đc xu nào nhé

Bạn cứ chơi Free xem có bị baner hay cả tháng mới đk min. mình thì 2 đến 3 ngày đủ min rồi (50$)

Bạn cứ chơi Free xem có bị baner hay cả tháng mới đk min. mình thì 2 đến 3 ngày đủ min rồi (50$)

nếu nhận đc nhiều proof thì post hết đi bạn. hay chỉ đc 1 - 2 cái.

Nếu ai cũng như bạn thì thử làm phép tính đi 1 người 1day 15$ mà thằng bubblews này thì cũng phải vài chục nghìn member =)). tiền đâu mà pay =))

hờ đợi tí có proof nữa

nếu nhận đc nhiều proof thì post hết đi bạn. hay chỉ đc 1 - 2 cái.

Nếu ai cũng như bạn thì thử làm phép tính đi 1 người 1day 15$ mà thằng bubblews này thì cũng phải vài chục nghìn member =)). tiền đâu mà pay =))
Suy nghĩ của bạn còn non lắm. bạn ak. tiền từ quảng cáo chứ đâu. Nguyễn hà đông làm cái trò free hoàn toàn nó còn thu 1 ngày 100k$ đằng này trang này nó lại thứ hạng cao như thế meber cao như thế. bạn thử nghĩ xem :D

Suy nghĩ của bạn còn non lắm. bạn ak. tiền từ quảng cáo chứ đâu. Nguyễn hà đông làm cái trò free hoàn toàn nó còn thu 1 ngày 100k$ đằng này trang này nó lại thứ hạng cao như thế meber cao như thế. bạn thử nghĩ xem :D

vâng suy nghĩ mình non nên ko dám đóng cho bạn 20$ =)).

còn đừng đưa pro Nguyễn Hà Đông làm gì. game người ta làm free nhiều nhưng cái free thì phải là cái gì thì mới free chứ. ko lấy đâu ra tiền server cho mà free =)). Thôi mình chỉ nói suy nghĩ. KO lại bảo phá phách. chỉ nói cho mọi người nhìn cái thực mà đừng để tiền làm hoa mắt thôi. Còn bubblews thì mình cũng biết chứ ko phải ko biết :D

ngu mà bị band cả group nè, tui solo bubblews một mình mà ngày cũng đc gần 20$ rồi

1 ngày 50$ thì còn chơi :):):)

đề nghị ai ko quan tâm đì đi chỗ khác nhé. đừng gen ăn tức ở như thế bạn ak, bạn giỏi bạn cứ chơi đừng nên làm thế

xin lỗi mình cũng chơi free nhưng cũng 2,3 ngày đủ min rồi, đừng có lấy cả tháng ra mà nói nhé, ok

đề nghị ai ko quan tâm đì đi chỗ khác nhé. đừng gen ăn tức ở như thế bạn ak, bạn giỏi bạn cứ chơi đừng nên làm thế
chứ bạn thu newbie gì mà 20$ ghê thế, tiền sau khi redeem thì hơn 1 tháng mới về,mà cũng còn chưa biết tiền có về không nữa :p:p:p
P/s: rảnh rỗi sinh phá hoại :D:D:D

chứ bạn thu newbie gì mà 20$ ghê thế, tiền sau khi redeem thì hơn 1 tháng mới về,mà cũng còn chưa biết tiền có về không nữa :p:p:p
P/s: rảnh rỗi sinh phá hoại :D:D:D

thu 20$ để khi cần thì........có việc :D:D

thôi out ko lại bị chửi thì chết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,384
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week