Tuyển thêm 2 bạn vào team YTB

Status
Not open for further replies.
cậu xem lại ai là trẻ trâu :) cái thể loại như bạn mới là trẻ trâu :) dm lại còn lên đây post blog chat
DM Order khó nói ngu cũng ráng mà nói .
DM bít bao nhiu ng PM ko ức chế ai, chỉ ức chế ông thì ông hiểu đi, còn cái loại copy log chat lên này *** chấp :)
Lớn mà ngu thì ko bằng 1 thằng trẻ trâu đâu nhé
Nếu là có não biết suy ngĩ thì nên ăn nói điềm đạm 1 chút chứ đừng hoi tý văng này văng nọ ra như 1 thằng vô học ý.....xong ko có bạn chơi rùi lại lên đây kêu này nọ......mình còn nhớ hum bữa bạn có 1 topic bạn nói bạn ko tin ai ngoài gia đình bạn........vậy cớ chi cậu bắt người ta phải tin cậu.......Hài

Nếu là có não biết suy ngĩ thì nên ăn nói điềm đạm 1 chút chứ đừng hoi tý văng này văng nọ ra như 1 thằng vô học ý.....xong ko có bạn chơi rùi lại lên đây kêu này nọ......mình còn nhớ hum bữa bạn có 1 topic bạn nói bạn ko tin ai ngoài gia đình bạn........vậy cớ chi cậu bắt người ta phải tin cậu.......Hài
nói chung đều chấp loại đàn bà :D
1 thằng ngu cứ tỏa ra hiểu bít, vào chỉ hại team chứ làm đc gì :) sau này có thể quay lại cắn nữa cũng k chừng, vì mấy thằng đàn bà thường rất nguy hiểm :D
Tui đầu ép cậu theo tui nực cười =))
P/S : ở 4rum này kẻ thù ta nhìu ta k chấp mấy thằng đầy tuy vậy mà vui còn thể loại đàn bà chỉ có mình nhà ngươi :)
Ai ở đây cũng hiểu tính ta cả, tự PM thì phải chấp nhận đừng ý kiến, ko ai ép buộc ai cơ mà, ko hợp thích thì chửi nhau vậy thôi, còn cái loại copy log chat post lên để tỏa vẻ mình đúng thì =))
Xin Lỗi đi mặc váy đi gì đó ơi :p
P/S : A-E Nào Pm tớ thì phải hiểu tớ k tự nhiên vô duyên kiếm chuyện, cả 1 ngày hôm nay 30ng Pm tớ, tớ chưa hề cáu với 1 ai có khi hơi khó chịu tí với 2 3 ng vì xoắn tớ nhưng chưa vậu đến mức chửi, còn tên nào bị tớ chửi thì hiểu đi, dm ko hiểu bít gì cứ tỏa ra hiểu bít .
:) vậy nhé

Vãi thật với cách cư sử của 1 trẻ trâu............các bạn nên nhớ rằng amz nó hay bất kể trang nàu oder trực tuyến us nó đề black list VN nên việc oder hàng sẽ rất khó........mình ngĩ vậy nên ko chơi cùng mà nó nói như này đây....
order cái gì vậy cậu ơi

Như tit mình cần tuyển thêm 2 bạn vào team YTB chiến nội dung chính chủ, mình bảo đảm là có ăn nhưng k bảo đảm đc mấy k như các thánh kia .
Yêu cầu cần có : nội dung tớ chiến cần vốn nhưng ít lấy vốn lại khá nhanh ... Tầm 100_200$ " đây ko phải học phí cũng như ko phải mua tool tut j cả, để hiểu rỏ hơn thì pm "
2 ko cắn lén đâm sau lưng dưới mọi ko cảnh, ko ăn cháo đá bát, k phản dưới mọi hình thức .
A-E nào có hứng thú pm yahoo hay skype mình....
Tớ xin nhắc lại vốn có cần ở trên ko phải học phí hay mua tool tut j cả nhé chú ý giùm tớ .
A_E nào đáp ứng đủ đk thì pm mình nc, còn chỉ pm hỏi ko thì xin đừng pm mất tg đôi bên .
Em thì có chút kinh nghiem! khong biết thầy đây có tuyển em không [email protected]:D:D:D

làm gì có pm thớt bao giờ , thớt có hướng dẫn mình với xin nhận làm đệ tử trọn đời :(
đọc nội dung topic tớ thấy ok thì PM tớ cậu, tớ còn cần 1 ng nữa :)

tôi không biết 1 ngày bạn kiếm ra bao nhiêu tiền....bạn tài giỏi đến đâu........nhưng cái cách ứng sử của bạn đủ để cho thấy bạn là con người như thế nào........tôi cũng ko muốn đôi co vs bạn làm gì......nói với bạn khác gì tôi như bạn.......bạn tài có người còn tài hơn nhưng chưa chắc họ đã cư sử như bạn đâu.......cố gắng kiếm thật nhiều tiền rồi sống chung với nó :D

tôi không biết 1 ngày bạn kiếm ra bao nhiêu tiền....bạn tài giỏi đến đâu........nhưng cái cách ứng sử của bạn đủ để cho thấy bạn là con người như thế nào........tôi cũng ko muốn đôi co vs bạn làm gì......nói với bạn khác gì tôi như bạn.......bạn tài có người còn tài hơn nhưng chưa chắc họ đã cư sử như bạn đâu.......cố gắng kiếm thật nhiều tiền rồi sống chung với nó :D
=)) hãy xem mình ra sao nên ng ta mới thế với mình, với thể loại ngu thích thể hiện + thêm tính đàn bà thì khó trách ng khác :)
Tự mang nhục cho bản thân thôi, mội chuyện đã xong black list r còn đàn bà đến mức copy đem lên đây =)) tính dìm hả mơ đi cưng ah khó lắm =))

nhưng mà tớ mới rút sạch Z rùi thớt có cho nợ vài bữa được không hix
Thứ 2 team tớ hoạt động rồi, nhưng nếu cậu ok tớ có thể bỏ tièn túi ra ứng trước cũng đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week