Tuyển thêm 2 bạn vào team YTB

Status
Not open for further replies.
có vốn, có thời gian, có kinh nguyệt ( ak kinh nghiệm) ở hà nội thì gặp trực tiếp thì tốt quá

có vốn, có thời gian, có kinh nguyệt ( ak kinh nghiệm) ở hà nội thì gặp trực tiếp thì tốt quá
:D bạn PM bạn ở trên 2 bạn cùng làm quá chuẩn :p

oh thế đáp ứng đủ điều kiện mà vẫn không được ak

Ok. Chuyến này sẽ tham gia. PM lại bạn một lần nữa :)
:p Hiện tại tớ đã tuyển đủ người ( thật sự ko chắc là đủ hay chưa vì có người chưa chắc chắn theo ) nhưng thôi tạm close a-e nào có gì PM tớ . nếu vẫn chưa đc thì tớ sẽ tiếp tục .

Cần 1 bạn nữa ai có nhu cầu PM mình, nhìu bạn làm mình hại não quá :|

ghost.zong: VL blasck list, lần sau có tỏa ra hiểu bit thì nên SN, cậu lớn hơn tui nêu tui k nhầm nhưng SN của cậu còn kém hơn cả tui, bạn là ng đầu tiên tui khó chịu trong hôm nay, hơn 30ng PM ai tui cũng nc vui vẻ
ghost.zong: có riêng cậu là VL nhật
ghost.zong: đồng ý theo ko bít troll hay ko
ghost.zong: nhưng khi nghe order hàng
ghost.zong: lại phán câu ko bít về hay ko :<
ghost.zong: tôi nói thật đó, ông là ng đầu tiên hôm nay làm tui vậu đó k phải vì k theo tui mà tui vậu mà vì cái cách tỏa ra hiểu bít của ông đó
ghost.zong đang trả lời...
ghost.zong: Black List nhé... nhờ cách hiểu biết của cậu mà tui vậu với 1 ng đó
Vãi thật với cách cư sử của 1 trẻ trâu............các bạn nên nhớ rằng amz nó hay bất kể trang nàu oder trực tuyến us nó đề black list VN nên việc oder hàng sẽ rất khó........mình ngĩ vậy nên ko chơi cùng mà nó nói như này đây....

Vãi thật với cách cư sử của 1 trẻ trâu............các bạn nên nhớ rằng amz nó hay bất kể trang nàu oder trực tuyến us nó đề black list VN nên việc oder hàng sẽ rất khó........mình ngĩ vậy nên ko chơi cùng mà nó nói như này đây....
cậu xem lại ai là trẻ trâu :) cái thể loại như bạn mới là trẻ trâu :) dm lại còn lên đây post blog chat
DM Order khó nói ngu cũng ráng mà nói .
DM bít bao nhiu ng PM ko ức chế ai, chỉ ức chế ông thì ông hiểu đi, còn cái loại copy log chat lên này *** chấp :)
Lớn mà ngu thì ko bằng 1 thằng trẻ trâu đâu nhé
Ngu hơn 1 thằng trẻ trâu hiểu bít kém hơn 1 thằng trẻ trâu mà ngồi đó xoáy nó :)
UG 1 thời gian mới ghê :D A-E nào order hàng ở AMZ thì vào thông não cho tên ng lớn ngu dờ ốt này tí .
XL cậu hơn 30ng PM tôi có 1 mình cậu là tui khó chịu, khó chịu vì sao thì tự cậu hiểu, trình đồ cậu tới đầu, lớn mà ngu thì đết bằng 1 đứa con nít đâu bạn nhé :)
banbj bảo tôi là trẻ trâu nhưng lại copy log chat ném lên đây, vậy thì bạn đàn bà quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week