Tuyển thành viên cho group treo máy kiếm tiền 2019

chào các bạn.trước hết cảm ơn các bạn đã ghé qua topic này :D và các ở bên topic share cách treo máy kiếm tiền min 15$/tháng đã ủng hộ mình năm vừa qua . :D:D:D

sau đây mình xin giới thiệu về group 1 chút ; group này được tạo để giúp mọi người có 1 nguồn thu chủ động từ việc treo máy kiếm tiền cũng như là giúp các bạn khác có nhu cầu về traffic youtube,web,app,... có thể mua được thứ mình cần với giá tốt
ưu điểm của group này giúp gắn kết mọi người gần nhau hơn ! bạn có thể đăng bài với tất cả nội dung mmo miễn là đem lại lợi ích cho mọi người đều được hoan nghênh tại group .
mình rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người để giúp group phát triển lớn mạnh,giúp mọi người có thu nhập chủ động hơn trong mmo .có thiếu sót mong các bạn hãy góp ý :D chúc mọi người năm mới an khang thịnh vượng

link group ; kiếm tiền online chủ động 24/7
link topic ; share cách treo máy kiếm tiền min 15$/tháng
ô nick bác được mở lại rồi ak

event đã chính thức bắt đầu .rất mong được sự giúp đỡ của các bạn để group thêm lớn mạnh :D

Mình nghĩ bạn thớt nên đóng bảo hiểm, để tránh rắc rối sau này.

Mình nghĩ bạn thớt nên đóng bảo hiểm, để tránh rắc rối sau này.
cảm ơn bạn .mình sẽ cân nhắc :D cơ mà bạn cho mình hỏi là tại sao bạn lại nhắc mình đóng bảo hiểm trong khi mình ko kinh doanh gì trên mmo4me ?

cấu hình máy như thế nào là treo được, treo một ngày chính xác được $15 chứ bạn?

cấu hình máy như thế nào là treo được, treo một ngày chính xác được $15 chứ bạn?
hình như bạn nhầm khá nặng rồi đấy bạn ! treo máy mà 15$/ngày thì mình đã sớm thành bill gate rồi :) 15$/tháng là mốc tối thiểu nếu theo topic của mình dĩ nhiên là với 2 mảng treo tối thiểu . 15$/tháng cấu hình khoảng 2core 2gb ram trở lên là được bạn nhé

cảm ơn bạn .mình sẽ cân nhắc :D cơ mà bạn cho mình hỏi là tại sao bạn lại nhắc mình đóng bảo hiểm trong khi mình ko kinh doanh gì trên mmo4me ?
uhm, tại bạn tuyển người nhưng có thu phí theo cấp member( tiền bạc hay có rắc rối) , chủ yếu là để tránh rắc rối cho bạn sau này thôi ( nếu lỡ có phát sinh). Mình chỉ góp ý thế thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom