Tuyển thành viên chiến site 99-clix.com - min pay $0.1

Status
Not open for further replies.
ủng hộ site việt. Lúc nào scam thì nhớ báo cho anh em trước nhá :p

Đánh dấu tối reg , hi vọng site bền vững :)

mình click sao bị âm tiền thớt ơi, nick là mittokim , like facebook sao mình like vài cái trong 1 /3 phần đó mà ko thấy tiền lên nhỉ , click ads được 1 mớ, vô like FB nó trừ dần dần thành âm tiền, click thử 11 ads, like tầm 10 page - > âm tiền ,nản ghê

Last edited:
withdraw qua pp veri thôi à bác :( chán thế
deposit qua PP veri nhé bạn, còn rút qua PP k verify cũng đc :)
Có rút cổng PM không thớt ,thấy trong site có PM
Nang cap 0.75$ thi click ads co nhieu tien khong ?
Có cổng PM mà bạn, upgrade thì min rút là 0.05$, có thêm 4 premium ads, 1 tháng lãi ra tầm 0.25$ :D
mình click sao bị âm tiền thớt ơi, nick là mittokim , like facebook sao mình like vài cái trong 1 /3 phần đó mà ko thấy tiền lên nhỉ , click ads được 1 mớ, vô like FB nó trừ dần dần thành âm tiền, click thử 11 ads, like tầm 10 page - > âm tiền ,nản ghê
nó hiện ra đã like r mới tắt cửa sổ đi nhé bạn. mình đã thử và like vẫn hoạt động bình thường, bạn có thể làm lại rồi chụp ảnh balance lúc trc và lúc sau rồi up lên đây giúp mình đc k ? mình ktra xem có lỗi gì k :)
mình đã reg cho bạn, giúp chủ thớt phát triển site lớn mạnh
Chiến nhiệt tình nhé bạn :)

không biết có đúng hay sai chỗ nào ko, mà like FB 1 cái là mất 1 ít $ trong balance

không biết có đúng hay sai chỗ nào ko, mà like FB 1 cái là mất 1 ít $ trong balance

Có thể là do page đó bạn like rồi, xong unlike, xong lại like tiếp nên mới vậy. Mình đã test và vẫn hoạt động bt :( cái nào like r bạn skip nhé. Xong thì log acc facebook vào rồi chiến tiếp :)

có vẻ hot. up cho site việt :p :p :p
Thank bạn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,966
Latest member
nguyenanhtuan140