Tuyển reg không refback ???tại sao vậy

Dannytuan194

Hero
Verified
Reactions
1,036
MR
0.966
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Sau 1 thời gian chơi mmo khoảng 4 month với buxify(PTC uy tín)mình đã có phương pháp chơi riêng của mình và hum nay post bài này không biết liệu có thu hút đk các bạn không nhưng............
Các bạn đã biết mmo là nơi hội họp cùng làm ăn cũng như công ty vậy thế nhưng
Hiện nay newbie rất đông pải nói là càng ngày càng nhiều.Thời đại công nghiệp hóa hiện đại hóa nên PC là 1 công cụ hữu ích để chúng ta play mmo.Sô lượng newbie đi làm reg(đăng kí nhận boun)là rất đông thế nhưng có 1 điều là số tiền boun đó nó cũng là 1 phần nhỏ kiến các bạn hứng thủ hơn thôi.......
Ai đã và đang chơi mmo(thể loai PTC) chắc hẳn chẳng ai là không biết đến buxify(1 site uy tín của PTC tồn tại từ 2008).Một thể loại invert cổ phần hóa,chơi site này có 1 đặc điểm là càng lâu càng giàu đây là nói trừ TH site scam cái này thì không ai biết dk thế nhưng buxify đang PT nên TH scam là rất thấp coi như 000000000.
Các bạn thử nghĩ xem 1 month các bạn làm dk bao nhiêu AB trong buxify(cái này là quan trọng nhất)cũng chỉ vẻn vẹn ~4,5$ thê thì bao h các bạn mới kiếm dk tiền từ site uy tín này.

Hiện nay dịch vụ tuyển reg refback là rất nhiều thế nhưng có cái này lại mất cái khác Những ai đi tuyển reg nếu đông người reg thì các bạn đk gì
+Hưởng refback
+Ít quan Tâm
+............
>>>>>>>>.Các bạn sẽ nản dần và bỏ cuộc với sô Ab mình kiếm đk

Và hum nay minh viết bài nay chỉ muốn:
+Kiếm thêm bạn bè làm ref
+Hỗ trợ hết mình cùng member newbie
+giải đáp all support của all
+.................
>>>>>>>>>Các bạn sẽ cảm thấy việc kiếm tiền từ buxify trở nên dễ dàng hơn.....

Vậy các bạn làm reg cho mình đk lợi gì:
+Hướng dẫn kiếm 20>50$/month AB cho all những ai reg cho mình cũng gọi là bạn hihi(thiên cho newbie)
+Hướng dẫn kick 200ads trong 2h kể từ khi up cho những ai invert (cái này bỏ vì có nhiều TH bị ban hehe)
+Xu thế ưu lãi bỏ lỗ
......>>>>>>Mình nói thế bạn nào thích thì PM:vnpsbnet94

Đây là link reg cho các bạn newbie
-Còn những bạn nào đã reg cho người khác muốn lấy kn từ mình thì pm mìh sẽ contact cho các bạn

**Vote:
+Mình rất dễ tính nên các bạn có thể support thoải mái nhá
+Mình chỉ hướng dẫn các bạn khi các bạn làm reg cho mình còn nếu không thì là bạn bè giao lưu hihi
+..................................
>>>>>>>>>>>>bạn nào thích reg thì reg ko thì pm làm quen oke hihi
Mình thương on vào:
Sáng:7>11h
Chieu:2>5h
Tối:7>10h

Các bạn support vào tầm này cho nó ngon

Ngoài ra mình cũng truyền kn site buxjunction nữa bạn nào mà like thì vô đây dk nhá
À có 4rum new nè các bạn reg sang thảo luận cung 4rum nhá. Cái phần người giới thiệu các bạn ghi natnatbnbn nhá ủng hộ mình với cả bạn nào reg thì pm cho mình biết ID thank you
Cuối cùng mình xin chân thành cảm ơn các bạn vì đã đọc bài viết của mình
Yêu cầu vô đọc bài đừng ai biết rùi mà mỉa mai chọc chọe nhá thank you mấy người đó
Mình xin thông báo buxify đã thay đổi chiến thuật nên bạn nào thực sự like thì pm nhá

Last edited by a moderator:
Hướng dẫn kick 200ads trong 2h kể từ khi up cho những ai invert
cái này gọi là cheat , mà cheat thì nó ban không thương tiết

Trời các bạn không biết rùi thank all nhá nhưng mà cheat theo kiểu công bằng hiihi bạn nào like thì pm mình nhá mình sẽ reply tận tình

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

Up bài Viết khá tâm huyết.
Nhưng ko reback thì khó kiếm ref đó bạn à. :D

Với cách này mình kiếm dk >40reg rùi đó hihi

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

Up bài Viết khá tâm huyết.
Nhưng ko reback thì khó kiếm ref đó bạn à. :D

Với cách này mình kiếm dk >40reg rùi đó hihi
Cái này thì nhiều ngừoi biết rùi nhưng cheat theo kiểu công bằng chứ cũng chay 20s vấn đề là mình chỉ rút thời gian thui

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

Cho em đăng ký với

Nếu bạn like thì pm mình nhá vnpsbnet94 thank you sự lựa chọn đúng đắn

hay vậy . dạy mình cheat với

Ông bạn là newbie hay gì thía Pm vnpsbnet94 nhá làm quen nào

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

Cái gì mà trả có mẹo của nó ha? bạn hiền ơi

Chính xác
Mình k cheat bao giờ, ban cú mất công
Site buxify thì chơi chỉ lỗ tháng đầu tiên (đã xác định :D)
Còn từ tháng thứ 2 tới giờ k lỗ tháng nào :D
Mai lại up tiếp :D
Cái này thì cũng chẳng cần bí quyết gì cả, chỉ hiểu rõ luật chơi của site Buxify chút là đã có thể đạt ROI 130% rồi :D

Chính xác
Mình k cheat bao giờ, ban cú mất công
Site buxify thì chơi chỉ lỗ tháng đầu tiên (đã xác định :D)
Còn từ tháng thứ 2 tới giờ k lỗ tháng nào :D
Mai lại up tiếp :D
Cái này thì cũng chẳng cần bí quyết gì cả, chỉ hiểu rõ luật chơi của site Buxify chút là đã có thể đạt ROI 130% rồi :D

Bạn ơi huhu cheat công bằng mà mà ai bảo là up tháng đâu lỗ thật ko thế bạn
HUuhu lúc bạn mới chơi thì sao ha? ban
Trừ khi bạn nhiêu reg mà hầu như new đều lây đâu ra ref chỉ nếu có tiền up và giàu thì buy thì khác
Chứ sao có chuyên up lỗ tháng đâu đc co mà lô 2>3 tháng ý huhu

tâm huyết thì cũng gọi là có chút tâm huyết ( tốn time để viết topic :D) nhưng chủ yếu là lừa newbie ( sr nếu nói hơi quá ), không biết hướng dẫn tận tình kiểu gì, nếu không có vốn ( đã newbie thì lấy đâu ra vốn) thì cũng phải cày cả vài tháng, trên 25$ nó cho up iron 1 lần, sau đó vẫn ko có vốn thì chịu. Ko bít sẽ hướng dẫn kiểu gì đây ( hi vọng bạn sẽ hỗ trợ vốn :D)

Bi giờ PTC cũng chỉ còn 2 chú Buxify với incrasebux là sống dai :D

Lên Top này.

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

tiếc nhỉ, site này mình đk mất rồi, làm sao bây giờ

Đk rồi thì support chuyển Upline đơn giản lắm :D

tâm huyết thì cũng gọi là có chút tâm huyết ( tốn time để viết topic :D) nhưng chủ yếu là lừa newbie ( sr nếu nói hơi quá ), không biết hướng dẫn tận tình kiểu gì, nếu không có vốn ( đã newbie thì lấy đâu ra vốn) thì cũng phải cày cả vài tháng, trên 25$ nó cho up iron 1 lần, sau đó vẫn ko có vốn thì chịu. Ko bít sẽ hướng dẫn kiểu gì đây ( hi vọng bạn sẽ hỗ trợ vốn :D)

Ông bạn này chứng tỏ không biết rùi ông lây info ở đâu mà bảo là
trên 25$ nó cho up iron 1 lần
Cái này là lâu rùi ông bạn buxify nó ko cho up bằng Ab từ lâu oài hihi ông bạn ........quá
nhưng chủ yếu là lừa newbie
Ông bạn định nghĩa thế nào là lừa thía
Mình có viết là reg hưởng lợi đk cái gì và những ai like thì pm ông bạn ko nhìn thấy à

sau đó vẫn ko có vốn thì chịu. Ko bít sẽ hướng dẫn kiểu gì đây ( hi vọng bạn sẽ hỗ trợ vốn
Mình lại hỏi ông bạn
Cái gì nó cũng có mặt của nó
Ở trong bài post mình đã nêu rõ mình giúp các bạn tăng 20>50 AB /month Ông bạn lại ko nhìn thấy rùi
Với lại tiền Ab khác Ap khác mình tạo cơ hội cho họ kiếm Ab còn Ap thì họ pải tự kiếm mình sao mà share đk ông bạn suy nghĩ lại nhá
Thank you

Bi giờ PTC cũng chỉ còn 2 chú Buxify với incrasebux là sống dai :D

Lên Top này.

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

Đk rồi thì support chuyển Upline đơn giản lắm :D

ai nhận ref, mình chuyển upline site buxify, cho cái giá RB cao tí nhé, YH <<

tiếc nhỉ, site này mình đk mất rồi, làm sao bây giờ

Nếu bạn like thì bạn vô buxify
Contact>>>click here>>info
Subject:On the issue of introducing superior conversion
I have joined your web for a long.Now,I would like to change my upline to natnatbnbn
Thanks and best regard.
Priority:high
Các info còn lại thì bạn tự điền nhá
Sau bạn đợi 1 hum là dk hihi PM mình làm quen nào

chính xác là như vậy ai mà lại đi muốn làm cho bạn không công, nếu share kn thì người ta vẫn mãi là ref của bạn và chẳng lợi được gì...hihihi
ai nhận ref, mình chuyển upline site buxify, cho cái giá RB cao tí nhé, YH <<
nếu bạn nào muốn chuyển Upline thì có thể PM yahoo dưới chữ ký để cùng thương lượng nhé ;).

Tóm lại topic cũng chỉ muốn kiếm ref mà chẳng muốn trả công thật là:binhsua06: còn về KN thì mình đây cũng chỉ có 1it, nếu newbie muốn bik thì chỉ cần bỏ ra 1h search google là ra 1 kho luôn nói chi cái hướng dẫn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom