Tuyển reg không refback ???tại sao vậy

cheat site pending vẫn live tuốt

Nếu bạn like thì bạn vô buxify
Contact>>>click here>>info
Subject:On the issue of introducing superior conversion
I have joined your web for a long.Now,I would like to change my upline to natnatbnbn
Thanks and best regard.
Priority:high
Các info còn lại thì bạn tự điền nhá
Sau bạn đợi 1 hum là dk hihi PM mình làm quen nào
viết cái gì mà 1 lô sí xông không phải tiếng việt chả hiểu gì. chỉ nhớ là có tên mềnh =))

viết cái gì mà 1 lô sí xông không phải tiếng việt chả hiểu gì. chỉ nhớ là có tên mềnh =))

Bạn ơi trong muc contact có những phần đó mà
Mình kí hiệu rùi đó ...hihi

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 09:02 AM ----------

Bạn chưa test thì b đừng bao giờ đưa ra kết luận nhé :) Cám ơn

Thank you will những ngừoi không biết lại cứ nói...........cơ hhihi

Không reback chắc là "đệ..." Của bạn Cuong_Cancel rùi! :D
Kiểu click 200 quảng cáo 1l lúc giờ không còn là bí mật nữa. Bạn Twillno1 cũng đã puclic! Vậy làm thì cần cẩn thận và chuẩn bị tình thần cho bất trắc xảy ra đó!

Không reback chắc là "đệ..." Của bạn Cuong_Cancel rùi! :D
Kiểu click 200 quảng cáo 1l lúc giờ không còn là bí mật nữa. Bạn Twillno1 cũng đã puclic! Vậy làm thì cần cẩn thận và chuẩn bị tình thần cho bất trắc xảy ra đó!

Thank you XT nhưng tại sao ko refback lại là đệ của cuongcancel.
hihi mà mình cũng ko làm ref của thằng nào cả kekeke
Mà về cái cheat đó mình pải sửa mới đk buxify h thay đổi chiến thuật nên cái đo ko nên nữa kẻo ban vô tội thì khổ mọi người

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

chính xác là như vậy ai mà lại đi muốn làm cho bạn không công, nếu share kn thì người ta vẫn mãi là ref của bạn và chẳng lợi được gì...hihihi

nếu bạn nào muốn chuyển Upline thì có thể PM yahoo dưới chữ ký để cùng thương lượng nhé ;).

Tóm lại topic cũng chỉ muốn kiếm ref mà chẳng muốn trả công thật là:binhsua06: còn về KN thì mình đây cũng chỉ có 1it, nếu newbie muốn bik thì chỉ cần bỏ ra 1h search google là ra 1 kho luôn nói chi cái hướng dẫn.
Thank you ông bạn đã góp ý
Thế đổi lại số tiền ít ỏi bn nhưng cũng là 1 pần thì ngừoi ta lại đk biêt kn kiếm ab nhanh mà cái đây hơn bn bao nhiêu lần ha? ông ...hihi....mà lại mình post bài đã nói bạn nào like thì hẵng pm chứ đâu có ép buộn keke

Đó là các phần mục được ghi trong contact đó

chả chơi site này vì chả có vốn đầu tư

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back