Tuyển ref site mới , mình vừa nhận dc 1.8$ sau 1 ngày click.

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
Site này mình vừa mới đăng kí chiều hôm qua , sáng hôm nay đủ 1.8$ mình rút thế là nó pay luôn. Nên muốn chia sẻ với anh em , mình sẽ Bn 0.05$ cho ref sau 3 ngày đăng kí và click hết ads ,bn thêm 0.05$ sau 7 ngày đăng ki và click hết ads . RB 100% sau mỗi 40 click , 1 ngày 6 ads >> sau 1 tuần là mình rb và bn luôn , chấp nhận 1 mem cheat 3 acc .Nhanh chân lên kẻo nó scam các bạn ơi .

bằng chứng rút tiền nè :

bang chung rut tien pro-adbux.jpg

Anh em vào cheat đi nào

Đã tuyển đủ người

Last edited by a moderator:
thanks bạn đã ủng hộ , click đều nhé bạn

bạn có up thành viên cao ko VD như gold , siver ấy , nghe chừng ngon ăn nhở , bạn phét vừa thôi đê vừa đăng ký xong click đc 0.09$ min là 2$ thế mà bảo 1 ngày là rút xạo L quá trừ khi up hoặc thuê ref

Last edited by a moderator:
Trang này min pay mấy mà có cần invest không bác ơi.

sút pót cho thằng admin của nó là biết liền nhưng mà b.giờ cẩn thận đấy Scam nhiều lắm buxhost ko là miếng mồi ngon nữa chỉ có chiến nhanh mà rút nhanh

bạn có up thành viên cao ko VD như gold , siver ấy , nghe chừng ngon ăn nhở , bạn phét vừa thôi đê vừa đăng ký xong click đc 0.09$ min là 2$ thế mà bảo 1 ngày là rút xạo L quá trừ khi up hoặc thuê ref

mình đã up lên ultimate rồi nên bạn cứ yên tam , dù site scam vẫn rb và bn cho bạn đầy đủ mà bạn . thanks bạn

thanks bạn đã ủng hộ nhé , thanks bạn

Chủ thớt đâu mất tiêu rồi sao đến giờ vẫn chưa Bonus vậy.nếu scam thì báo cho mọi người 1 tiếng chứ sao cứ im lặng là sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom