Referrer Tuyển Ref SeoSprint free tool VNAJ

:binhsua153: hết tiền mua soft tính ref cho bác , chưa chi thì ... :binhsua129:. Theo mình vụ này có khả năng liên quan đến GA die , cha nào VN die GA ức chế RP thui , chắc nó nghĩ do tool mà ae làm ẩu die GA nó. Còn nữa , lần sau có làm upline , bác đừng có dùng acc upline tạo job danh tiếng hay job bt , ad nó check thấy ref làm là nó quy 2.5 đó. Thui chào bác e đi ra @@

vừa chuyển từ captcha qua seosprint vs vip-prom, cứ đà này chắc quay lại captcha quá :binhsua162:

cẩn thận thì ko có gì đâu, tránh mấy job của mấy en vn ( nếu fake ip ) là oke

thằng chủ jobs seo nó khoái mình dùng tool hơn ý chứ vì làm thế nó đúng. Chắc chắn có con cờ hó nào nó phá hoại rồi

SEO lúc này đang bị ban GA ghê gớm, sợ có khi nó còn không dám treo job lên SEO nữa ấy chứ

SEO lúc này đang bị ban GA ghê gớm, sợ có khi nó còn không dám treo job lên SEO nữa ấy chứ

nếu vậy thì đang có bão SEO rồi :((

mà hy vọng thớt pokervn nói đúng, chỉ là do thằng GATO nào đăng ký 200 refs rồi report vs admin để ban thớt thôi @@

nếu vậy thì đang có bão SEO rồi :((

mà hy vọng thớt pokervn nói đúng, chỉ là do thằng GATO nào đăng ký 200 refs rồi report vs admin để ban thớt thôi @@

Cái 200 ref cậu xem lại comment phía trên hôm qua tớ có comment, và đến hôm nay vào thì đã bị ban acc

Tớ đang gửi mail cho admin đang chờ câu trả lời, chứ đã bị GATO thì tạo acc nào nó lại report acc đấy

Ở mấy comment trên có cậu đã hỏi admin và nó trả lời là thấy trên Youtube có cái vide hướng dẫn sử dụng tool, không biết có ID của bác trong đó không, em nghĩ bác cứ tạo acc khác rồi đừng để lộ acc đó có dính dáng gì đến tool thử xem

Ở mấy comment trên có cậu đã hỏi admin và nó trả lời là thấy trên Youtube có cái vide hướng dẫn sử dụng tool, không biết có ID của bác trong đó không, em nghĩ bác cứ tạo acc khác rồi đừng để lộ acc đó có dính dáng gì đến tool thử xem

Hoàn toàn không có ID của mình trong đó. Acc ref này là acc đặc biệt rating tới 1300, tớ chỉ dùng để tuyển ref với tạo job, còn lại không làm gì hết. Nếu nó đã muốn report chắc nó lôi luôn cả topic tuyển ref này qua

rate làm sao lên đc 1300 vậy bác , ga lâu lâu ban 1 lần là lệ rồi , mai mốt sẽ mọc lại job thôi , hồi trưa ngồi del gần 30 job toàn > 1 rúp tiếc gê , giờ nhìn lại cả list còn có 3 cái :binhsua135:

Tin vui

Mình đã được unban tài khoản SeoSprint. Sau một hồi đấu tranh tư tưởng với admin Seo. Toàn bộ 200 ref do con cờ hó tạo ra đã bị del :))

PS gửi con cờ hó: Mày không cắn được tao đâu con cờ hó à.

Tin vui

Mình đã được unban tài khoản SeoSprint. Sau một hồi đấu tranh tư tưởng với admin Seo. Toàn bộ 200 ref do con cờ hó tạo ra đã bị del :))

PS gửi con cờ hó: Mày không cắn được tao đâu con cờ hó à.

Good Job, đã vậy thì đếch sợ con thằng nào nữa =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week