Referrer Tuyển Ref SeoSprint free tool VNAJ

Tạm thời trong thời gian này các bạn không nên ref theo acc của mình, nếu ref mà các bạn không active luôn thì khả năng bị ban nhầm là khá cao. Thằng cờ hó phá hoại kia nó vẫn tiếp tục reg acc chứ chưa chịu dừng lại

Tạm thời trong thời gian này các bạn không nên ref theo acc của mình, nếu ref mà các bạn không active luôn thì khả năng bị ban nhầm là khá cao. Thằng cờ hó phá hoại kia nó vẫn tiếp tục reg acc chứ chưa chịu dừng lại
ơ cái đk, thằng này chắc có tool chứ nó cũng chưa rãnh ngồi reg, bác vẫn chưa hỏi đc ip à, mà h chắc no fake rồi cũng nên :|

hiz...vậy giờ ref active rồi có được không bác,thằng phá hoại đúng lúc mình ref xui quá:binhsua04:

ác sao giờ seo hết tiền nhiều dữ zậy trời mới cách đây mấy ngày chạy list job 800 hoàn thành gần 200 giờ hoàn thành có 50 là sao ta
hay tại die ga a e chủ job phắn mất tiêu rồi

ác sao giờ seo hết tiền nhiều dữ zậy trời mới cách đây mấy ngày chạy list job 800 hoàn thành gần 200 giờ hoàn thành có 50 là sao ta
hay tại die ga a e chủ job phắn mất tiêu rồi

list ở đâu mà nhiều thế cậu

IP USA mà làm được 200 job hoàn thành từ 0.7 - 1 R, xin lỗi nhưng mà chắc chắn là không có chuyện đó luôn
xl bạn mềnh nói 0.7-1 là chủ yếu nhung ko phải hết list là như z cũng có rất nhiều job dưới
mềnh nói là gần 200 nhá ko tin có thể check tường mà xem
:binhsua56:

IP USA mà làm được 200 job hoàn thành từ 0.7 - 1 R, xin lỗi nhưng mà chắc chắn là không có chuyện đó luôn
về bản chất thì GA vẫn tính proxy click nhưng anh em click ko cẩn thận nên chủ acc GA bị ban, họ lại đổ thừa do proxy

xl bạn mềnh nói 0.7-1 là chủ yếu nhung ko phải hết list là như z cũng có rất nhiều job dưới
mềnh nói là gần 200 nhá ko tin có thể check tường mà xem
:binhsua56:

Cho xin ID cho mình coi với nào

mấy pro cho hỏi chủ job có thể cấm ko cho mình làm job hả , nó ko có từ chối
mới hôm qua còn làm đc giờ vô thì ra cây đèn pin :binhsua45:
giờ job đã ít mà nó còn chơi vậy nữa

Cậu lượm hết tất cả job đấy à? dù cho có kéo xuống 0.2 thì làm được nhiều thế này là quá ghê rồi
job 0.2-0.3 là ko xài
list chạy cả ngày mới xong 2 ngày mới làm lại 1 lần
bt chạy ko sao tự dung mấy hôm trước hứng add job lên 1000 dâu xui add trúng cái job thằng cờ hó nào ấy ( nghi là mấy tay việt nam ) report bay lun

Last edited by a moderator:
ừ bt chạy ko sao tự dung mấy hôm trước hứng add job lên khoảng 850 chạy cả ngày hoàn thành như con số bạn xem
sau thấy ham add lên 1000 dâu xui add trúng cái job thằng cờ hó nào ấy ( nghi là mấy tay việt nam ) report bay lun
list chạy cả ngày mới xong , tiếc dứt rọt

Thì ham làm nhiều nên thế đấy, làm nhiều có nhiều chủ job nguy hiểm lắm, như mình chọn job thấy tỷ lệ từ chối cao là vứt, click nhiều cũng vứt, làm mấy job đơn giản mỗi nick chạy được 1$ là OK rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,999
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back