Referrer Tuyển Ref SeoSprint free tool VNAJ

Thì ham làm nhiều nên thế đấy, làm nhiều có nhiều chủ job nguy hiểm lắm, như mình chọn job thấy tỷ lệ từ chối cao là vứt, click nhiều cũng vứt, làm mấy job đơn giản mỗi nick chạy được 1$ là OK rồi
giờ rút exp rồi chạy ít lại với list cũ, nhưng bt list cũ thì cung hoàn thành hơn 100 sao giờ nó hết tiền dư zậy ko biết
nhìn vào hết tiền tới gần 600 điên lun
]

giờ rút exp rồi chạy ít lại với list cũ, nhưng bt list cũ thì cung hoàn thành hơn 100 sao giờ nó hết tiền dư zậy ko biết
nhìn vào hết tiền tới gần 600 điên lun
]

100 vẫn là quá nhiều, hoàn thành 100 chứ coi lại coi chừng bị từ chối đấy, mấy thằng từ chối đó cứ thấy mấy nick vào làm giống nhau là nó bực nó đi report

mấy pro cho hỏi chủ job có thể cấm ko cho mình làm job hả , nó ko có từ chối
mới hôm qua còn làm đc giờ vô thì ra cây đèn pin :binhsua45:
giờ job đã ít mà nó còn chơi vậy nữa

Nó có thể ngăn cho bạn không làm job = cách này nhé, trong tool VNAJ thì nó sẽ cho vào mục job không phù hợp

Nó có thể ngăn cho bạn không làm job = cách này nhé, trong tool VNAJ thì nó sẽ cho vào mục job không phù hợp
làm job xưa giờ , giờ mới biết cái ý nghĩa của cây dèn pin :binhsua53:

làm job xưa giờ , giờ mới biết cái ý nghĩa của cây dèn pin :binhsua53:

Đèn Pin thì nó có 2 ý nghĩa lận, 1 là job đã bị xóa, 2 là mình làm không được nhưng acc khác lại làm được, hoặc là IP nước này đèn pin nhưng IP nước khác thì làm được

Đèn Pin thì nó có 2 ý nghĩa lận, 1 là job đã bị xóa, 2 là mình làm không được nhưng acc khác lại làm được, hoặc là IP nước này đèn pin nhưng IP nước khác thì làm được
ồ giờ mới biết tks bạn nhìu

- - - Updated - - -

ặc nãy giờ quên lên hỏi a e cái vụ từ khi ga die nhiều có ai bị hoàn thành ít ko nãy giờ lo chém :binhsua51:

Không hiểu cái Black list job và Black list Id bác poker lọc như thế nào.
Mình vào mấy cái list đó, chạy bằng tay vẫn được.
Cơn bão vừa rồi làm anh em mất nhiều job quá.

Không hiểu cái Black list job và Black list Id bác poker lọc như thế nào.
Mình vào mấy cái list đó, chạy bằng tay vẫn được.
Cơn bão vừa rồi làm anh em mất nhiều job quá.

Black list job với black list ID là các job mà khuyến cáo bạn không nên làm, đó là các job của các chủ job khó tính, nếu cậu làm thì khả năng bị từ chối cao nếu fake ip, thậm chí bị report không chừng

Bác ơi phần mềm VNAJ đó mình tạo jog mà links giống nhau thì nó có báo không nhỉ?? mà vi dụ chủ jog yc 5 nv GG Tak 3 Wmilk 1 thì ghi ntn?? thiếu huhu :binhsua46:

Black list job với black list ID là các job mà khuyến cáo bạn không nên làm, đó là các job của các chủ job khó tính, nếu cậu làm thì khả năng bị từ chối cao nếu fake ip, thậm chí bị report không chừng

Nhưng trước kia mình vẫn làm được các job đó, vẫn được trả tiền.
Qua đợt bão vừa rồi thấy nó xuất hiện trong Black list job với black list ID, không tài nào chạy bằng tool được. Bác pokervn xem thế nào giải phóng list đấy hộ nhé.

không biết bác poker còn bị thằng cờ hó kia phá không để lập nick mới nào ==" hôm qua lập toàn bị ban oan @.@

poker nên nói rõ việc hay fake IP cho ref bít đi chứ fake bừa thì thiệc mình chứ k thiệc ai khác, khi fake IP xong vào
whatismyipaddress.com/ip-lookup
kiểu như dùng HMA hay gì đó fake xong vào xem thấy nó báo chữ proxy là bít còn nếu báo networks gì đó ok
bác nào có HMA hay cyber cứ thữ đổi IP r vào đó check là bít

kinh nghiệm chiến đó ko bn giờ bị cái dụ fake vớ vẫn này

Nhưng trước kia mình vẫn làm được các job đó, vẫn được trả tiền.
Qua đợt bão vừa rồi thấy nó xuất hiện trong Black list job với black list ID, không tài nào chạy bằng tool được. Bác pokervn xem thế nào giải phóng list đấy hộ nhé.

À cái đó là có 1 acc bị từ chối nên thế đấy. Cậu không muốn black list nữa thì cậu xóa file black list đi là được

bác poker vào đây xem host này dc ko?
của vn-zoom tốc độ cao
vn-zoom.com/f2/tool-upload-khung-len-toi-4gb-safeshared-com-2580216.html

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week