Referrer Tuyển Ref SeoSprint free tool VNAJ

OMG. Hôm nay có việc đi cả ngày. Mẹ kiếp, thằng cờ *** nào GATO report, mẹ nhà nó.

Chắc là có đứa report cho admin rồi, chứ admin cũng đâu có rảnh lên Youtube mà tìm video hướng dẫn sử dụng tool

Giờ tính sao bác poker?

Chắc là có đứa report cho admin rồi, chứ admin cũng đâu có rảnh lên Youtube mà tìm video hướng dẫn sử dụng tool

Giờ tính sao bác poker?

Sao cùng Việt Nam với nhau mà lại có loại *** như vậy không biết. Tool là để giúp đỡ mọi người làm nhàn hơn, mà ref của tớ toàn chơi nghiêm chỉnh IP Việt, thế mà nó còn report cho được. *** biết loại *** nào nữa

Sao cùng Việt Nam với nhau mà lại có loại *** như vậy không biết. Tool là để giúp đỡ mọi người làm nhàn hơn, mà ref của tớ toàn chơi nghiêm chỉnh IP Việt, thế mà nó còn report cho được. *** biết loại *** nào nữa

Trước giờ nổi tiếng trên 4rum về đi report thì chỉ có 1 thằng =)), giờ chắc nó clone rồi chứ đâu dám dùng nick nữa

nãy ngồi xóa job bị bàn tay thấy id của bác poker là ? , giờ mới biết bị ban
bão hôm qua chưa đủ lớn hay sao mà thằng hó nào chơi thêm cú này vậy
list 50 rúp giờ ko còn đc 20 rúp nữa :binhsua117:

Mà giờ hình như upline mà bị ban thì ref chỉ cần vài ngày là được tự do chứ không phải đợi lâu như trước nữa, bác tạo acc khác cho mọi người ref lại chắc cũng được

các bạn test acc lại xem có ai cũng bị ban theo chủ thớt ko ?
anh em đã khổ đường cùng thế này rồi
mà còn phá nhau nữa
sao lại có loại đó nhỉ
mệt ghê muốn sống yên ổn chút mà ko dc

chủ job die ga hàng loạt ........... và h poker bị band acc :-s
Seo bão nữa

Không phải Seo bão mà do chính mấy con cờ hó trên forum này tạo ra bão, có một con cờ hó nào đó đã report với Admin.

Bây giờ có tạo acc khác tuyển ref thì con cờ hó đó lại report mà thôi. Cũng may mà mình cẩn thận ai active tool gửi mail cho mình nếu không thì còn nhiều người bị ban nữa. Giờ rõ bộ mặt là do một con cờ hó nào đâm lén chứ không phải là do bão từ Seo

Không phải Seo bão mà do chính mấy con cờ hó trên forum này tạo ra bão, có một con cờ hó nào đó đã report với Admin.

Bây giờ có tạo acc khác tuyển ref thì con cờ hó đó lại report mà thôi. Cũng may mà mình cẩn thận ai active tool gửi mail cho mình nếu không thì còn nhiều người bị ban nữa. Giờ rõ bộ mặt là do một con cờ hó nào đâm lén chứ không phải là do bão từ Seo
chịu thôi ........ sống tốt thì nữa có phúc ..... chủ job seo bị GA càn quét die 1 loạt ...... list job lão kia share trùng với job mình sau 1 2 ngày a e việt nam càn quét hết tiền sạch => móm

hôm qua chỉ có đợt bão từ ga thôi , mà việc 200 ref là sao , chắc cũng ko tới nỗi ref 200 cái để bị ban 1 acc trong khi rp dễ hơn nhiều , vậy 200 cái này từ pro nào

hôm qua chỉ có đợt bão từ ga thôi , mà việc 200 ref là sao , chắc cũng ko tới nỗi ref 200 cái để bị ban 1 acc trong khi rp dễ hơn nhiều , vậy 200 cái này từ pro nào

Mình nghi có con cờ hó nào bỏ công ra ref mình 200 acc rồi lấy cớ để report admin. Tối hôm qua tự dưng thấy có thêm 200 ref mà không biết từ ai, không thấy gửi mail xin active tool. Không lẽ giờ lại có loại ch o' đến thế sao

Mình nghi có con cờ hó nào bỏ công ra ref mình 200 acc rồi lấy cớ để report admin. Tối hôm qua tự dưng thấy có thêm 200 ref mà không biết từ ai, không thấy gửi mail xin active tool. Không lẽ giờ lại có loại ch o' đến thế sao
làm cờ hó mà cũng bỏ lắm công sức gê . cờ hó cấp cao cỡ này thì hơi khó đỡ rồi :binhsua140:

200 ref ấy đã active chưa vậy poker. Móa đã thất nghiệp lên đây mong kiếm ít $ trang trải cuộc sống qua ngày vậy mà gặp nhiều loại người như thế này. Đã là con người VN éo biết giúp đỡ nhau thì thôi còn đi phá miếng cơm của bao nhiu người. Nếu thật người nào ấy làm việc đó thì hãy suy nghĩ lại dùm đi.:binhsua122:

mà giờ tạo nick khác rồi vẫn dùng VNAJ 4.3 thì chủ job có phát hiện dc ko mọi người:binhsua149:
sử dụng tool thì ko ảnh hưởng gì đâu , bộ clone của mình đều đc chủ job gữi mail cảm ơn rối rít . hoàn thành công việc rất là súc sắc là đằng # , né các chủ job tên tiếng việt, từ chối cao là đc

Announcements

Forum statistics

Threads
420,999
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back