Referrer Tuyển Ref SeoSprint free tool VNAJ

Cho Mình Hỏi Nếu Mình Open in web browser và kích AD = tay thì mình copy link AD đã kích paste vào ô submit Link ...thế là xong hay phải kích vào task submit link nữa hả bạn. lúc nãy mình lam theo thứ tự open->kích AD ->paste->submit... vào xem báo cáo thì không thấy nó báo cáo link đã kích ...
:binhsua163:

Cho Mình Hỏi Nếu Mình Open in web browser và kích AD = tay thì mình copy link AD đã kích paste vào ô submit Link ...thế là xong hay phải kích vào task submit link nữa hả bạn. lúc nãy mình lam theo thứ tự open->kích AD ->paste->submit... vào xem báo cáo thì không thấy nó báo cáo link đã kích ...
:binhsua163:

Copy link vào ô submit xong bạn phải ấn vào nút submit link nữa, nó hiện Load Ad Success là Ok

Có bạn nào bị không nhìn thấy QC Tak không vậy? tự dưng không có trang nào có Tak luôn, change IP vẫn vậy @@

Có bạn nào bị không nhìn thấy QC Tak không vậy? tự dưng không có trang nào có Tak luôn, change IP vẫn vậy @@

Bọn takru có vấn đề rồi, site mình treo Takru cũng không thấy hiện

Thớt ơi cho mình hỏi với !!! sao mỗi khi add job xong out tool ra vào lại load JobSeoprint thì không còn Job nào hết zị chỉ mình zới !!! máy không có đóng băng hjxhjx

ID: 1827640
Active cho mình nhé
---------------------------------
Sẵn mọi người cho em hỏi em xài 2 ID thì lúc pay cùng 1 LR đc ko?

Last edited by a moderator:
Active cho mình nhé
NO' BAN do ban. xai 1 LR + 1 WMR or dang ky 2 LR ( LR dang ky de ma ) Luoi bat VietKey qua

Active cho mình nhé

Dc, trả acc này, sau 24h mới dc trả acc kia :binhsua06:

Dc, trả acc này, sau 24h mới dc trả acc kia :binhsua06:

Bậy bạn ơi, hồi trước đúng là có thể như thế, nhưng giờ nó check kỹ rồi, giờ mà lấy LR đã từng dùng cho acc bị ban dùng cho acc mới nó cũng không cho rút nữa kìa

Tóm lại là không được nhé, 1 LR / 1 acc duy nhất, và acc đó mà bị ban thì LR đó không sử dụng trong SEO được nữa

job chưa làm đc là nguyên nhân do đâu vậy thớt,chạy nhiều lần nhưng vẫn ko hết đc????

Job chưa được làm là những job đã được trả tiền nhưng chưa tới giờ làm, nhiều chủ job yêu cầu sau 1 - 2 ngày mới được chạy lại nên như thế

3 job mới ở Seo của mình, tăng giá click so với list job cũ, 1 job danh tiếng và 2 job làm hàng ngày. Ai là ref của mình thì add vô tool chạy hàng ngày nhé, job 0.7 rub :D. List job cũ mình dừng hoạt động rồi

Active cho mình nhé, cả ngày rồi chưa active nên chưa làm lun

Đã active tool cho tất cả ref của mình tới thời điểm này

3 job mới ở Seo của mình, tăng giá click so với list job cũ, 1 job danh tiếng và 2 job làm hàng ngày. Ai là ref của mình thì add vô tool chạy hàng ngày nhé, job 0.7 rub :D. List job cũ mình dừng hoạt động rồi

Đã active all .............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week