• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Tuyển Ref SeoSprint free tool VNAJ

HIx Mình Chạy 5 ID tren 1 Máy , xong 1 ID clear + reset + F5 mà IP nó Vẫn Na Ná nhau.. thế có bị sao không nhĩ,,,
Ví Dụ như IP : 113.165.14.28
: 113.165.30.47
..................................
Càng ngày thấy thằng chủ JOB nó trả về hơi nhiều @@ số tiền thu nhập giảm rõ luôn @@

Không biết mấy thằng chủ job khác thế nào chứ job của mình chỉ cần không trùng IP là ok

hic tool còn lỗi nhìu quá! những cái mình tự click còn mất thời gian hơn làm tay đó chủ thớt!
Bực nhất là nó ko chịu load về main web cho dù bấm vào!

hic tool còn lỗi nhìu quá! những cái mình tự click còn mất thời gian hơn làm tay đó chủ thớt!
Bực nhất là nó ko chịu load về main web cho dù bấm vào!

Vậy cậu làm tay đi cho khỏe, có ai bắt dùng tool đâu :))
Ai cũng làm được sao cứ kêu ca nhỉ?

Các bạn làm ref của mình và có chạy các job của mình chú ý giúp. Mình có thay đổi thông tin của nhiệm vụ, cụ thể là nhiệm vụ này

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=241468&cnt=5ff19031e46655311229cc12cacb12e8

Tăng giá job và thêm một số click cũng như đổi từ khóa. Các bạn vào tool, search nhiệm vụ của mình và thay đổi thông tin job hộ mình.

Sắp tới mình sẽ thêm một số job nữa cho các bạn làm ref của mình. Mình sẽ cố gắng sau mỗi lần chạy job các bạn sẽ được ít nhất là 3 rub nguyên tiền job của mình. Các bạn chỉ cần đổi IP trước khi làm job và check ad google trước khi click là mình sẽ accept job cho các bạ

Last edited by a moderator:
Vậy cậu làm tay đi cho khỏe, có ai bắt dùng tool đâu :))
Ai cũng làm được sao cứ kêu ca nhỉ?
Kêu là để chủ thớt fix cho ngon! chứ mình thì sao cũng đc! mình vẫn làm 1 số nv = tay!

với những job mà thằng chủ job yêu cầu time chuyển đổi là 50-60s thì set thế nào vậy thớt, mình set vào tool time chuyển đổi =60s thì những job set thế toàn bị load ko đủ ad mậc dù web nó load hết và nó chưa yêu cầu mình kick ga nó đẫ bị đưẳ vào ko load đủ ad

với những job mà thằng chủ job yêu cầu time chuyển đổi là 50-60s thì set thế nào vậy thớt, mình set vào tool time chuyển đổi =60s thì những job set thế toàn bị load ko đủ ad mậc dù web nó load hết và nó chưa yêu cầu mình kick ga nó đẫ bị đưẳ vào ko load đủ ad

Mấy job yêu cầu time chuyển đổi 50 - 60s thì cậu cứ để cho nó 15 - 20s là được rồi, nó cũng không từ chối đâu mà lo, sau đó set thời gian báo cáo lâu một chút, khoảng 8 phút. Vì thời gian báo cáo ít mà time chuyển đổi lâu nên job mới bị không load đủ ad đó

Bác xóa ID: 1773797 giùm tớ với nha. Bữa trước ref theo để update blacklist. Giờ tớ chơi fake US.

Đã xóa ref cho bạn ..............

adasdasd

đã ref cho bác
ID:1851951

làm thế nào để check link ads tak,wmlink? hay check giống ads của GG là kéo thả vậy mọi người?:binhsua163:

làm thế nào để check link ads tak,wmlink? hay check giống ads của GG là kéo thả vậy mọi người?:binhsua163:

Mấy link đó không phải check đâu cậu. Ad Tak với Wmlink click trùng không sao đâu, kệ nó

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=175963&cnt=043eebce0ce6ed03edb77a8717550e52

Giá nhiệm vụ : 0,5r
Yêu cầu :
-1 link google với từ khóa tìm kiếm
-7 liên kết bài viết của blog
-1 click quảng cáo GA
-3 liên kết nội dung của quảng cáo vừa click
-Địa chỉ IP
(Tổng cộng có 12 liên kết và địa chỉ IP)
*Chú ý : Tải xong nội dung blog mới click quảng cáo GA
Thêm vào mục yêu thích để làm mỗi ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom