• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển ref PAPABUX.com, một ngày trả 0.05$, hai ngày trả 0.1$, pay hằng ngày, không phải chờ!

bux4viet

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
Update sáng 16-6: Đợi đúng giờ Thìn sáng nay để chuẩn bị up, kiểm tra lại tài khoản của mình thì phát hiện pay là manual chứ không phải instant. Admin thông báo là tiền trong PP trống rỗng nên đang chờ thêm tiền vào, khi có tiền sẽ mở instant trở lại. Tóm lại là site có dấu hiệu khủng hoảng.

Vì vậy, tạm dựng em này. Ai có ý định đầu tư Papabux cũng nên dừng lại, chờ tham khảo nhé.

Tham khảo site khác của mình (đang pay):
Tuyển ref THBUX.com, trả 0.01$ một click, pay hằng ngày, nhận tới 0.05$ một ngày

Last edited by a moderator:
Chúc bác làm ăn phát đạt,ngày 16-6 có Nguyệt thực dài nhất đó,theo thuyết ngũ hành thì ngày này thích hợp để khai trương làm ăn

zậy cũng dc nữa ah` bác này sảng khaoí thiệtup lên là pay 0.05$/1ngay k nghỉ tới tiền up lun KINH

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom