• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Tuyển REF - Many site] Cập nhật thường xuyên - Bonus 0.02, Refback 80-200%

Ủng hộ bạn thêm
Site:Stalkerbux
ID: duvandong
Paypal: [email protected]
Yahoo ID: boy_demen60
Đã bonus xong cho bạn rồi nhé. Hợp tác vui vẻ. Nhận được bonus thì xác nhận dùm mình nhé
Thanks

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

Uppppppppppppppppp

đã nhận được bonus của bạn cho site NLBux ở topic khác, sẵn qua đây xác nhận luôn,thanks nha.

Site:
1/ Stalkerbux
2/ Ad-lantis
3/ Thebuxco-op

ID: clover51287
PP: [email protected]
Yh: [email protected]

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:19 PM ----------

UPPPP........ (>_<) ..... hò dô ... hây hô..... (^_^)

Last edited by a moderator:
Up hộ chủ topic nè :D

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

Đã nhận được bonus của chủ topic 6 site ở trên :D, nhưng còn Nlbux chưa thấy bạn bonus cho mình . phiền bạn :)

đã nhận được bonus của bạn cho site NLBux ở topic khác, sẵn qua đây xác nhận luôn,thanks nha.

Site:
1/ Stalkerbux
2/ Ad-lantis
3/ Thebuxco-op

ID: clover51287
Yh: [email protected]

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:19 PM ----------

UPPPP........ (>_<) ..... hò dô ... hây hô..... (^_^)
mình vừa check nhưng chưa thấy bạn click
mai sẽ check lại và bonus ngay nếu bạn click đủ
thanks

---------- Post added at 11:42 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

Up hộ chủ topic nè :D

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

Đã nhận được bonus của chủ topic 6 site ở trên :D, nhưng còn Nlbux chưa thấy bạn bonus cho mình . phiền bạn :)
Đã sửa chữa lỗi lầm--> bonus xong cho bạn rồi nhé
Thanks

upppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 08:36 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

Site: buxrider, anyclickk
ID: phucam
Paypal: [email protected]
Yahoo ID: abc_teen2008

pro-adbux.com

ID: duvandong
paypal: [email protected]

---------- Post added at 08:58 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

Đã bonus xong cho bạn rồi nhé. Hợp tác vui vẻ. Nhận được bonus thì xác nhận dùm mình nhé
Thanks

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

Uppppppppppppppppp

Mình đã nhận bonus rồi. Thank

Đã bonus xong cho tất cả các bạn. Xác nhận giúp mình nhé
Nhân tiện bạn nào đăng ký làm ref cho mình với id: HaiBlack thì báo danh và để lại pp để mình bonus nhé

Last edited by a moderator:
bump:binhsua15:

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

Up phát nữa rồi đi ngủ

STALKERBUX
VARIANTBUX
ANYCLICKK
AD-LANTIS
BUXRIDER
ALLIEDBUX
THEBUXCO-OP
PRO-ADBUX
ID HaiBlack
yahoo: thuy_hac

Gpibux đã scam rồi. Sao lại đưa vào danh sách. Hot cái nỗi gì.:binhsua01:

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 05:29 PM ----------

chủ topic ko nói rõ là refback sau bao nhiêu click (50 hay 100) ? hoặc là refback theo thời gian cụ thể (ko tính là bao nhiêu click)?

Gpibux đã scam rồi. Sao lại đưa vào danh sách. Hot cái nỗi gì.
Sorry bạn. Tùm lum việc nên chưa kịp gỡ xuống:binhsua146:

chủ topic ko nói rõ là refback sau bao nhiêu click (50 hay 100) ? hoặc là refback theo thời gian cụ thể (ko tính là bao nhiêu click)?

Tất cả đều Auto Refback vào tối thứ 2 hàng tuần nha bạn. Bạn nào click đều sẽ được refback đủ

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

STALKERBUX
VARIANTBUX
ANYCLICKK
AD-LANTIS
BUXRIDER
ALLIEDBUX
THEBUXCO-OP
PRO-ADBUX
ID HaiBlack
yahoo: thuy_hac
Bonus xong. Xác nhận dùm mình nhá