[Tuyển REF - Many site] Cập nhật thường xuyên - Bonus 0.02, Refback 80-200%

Thanks!

HOA NGUYEN sent you a payment of $0.37 USD.
Note from HOA NGUYEN:

RB nlbux scam 0.05, rightwaybux 0.04, thebuxcoop 0.07, stalker 0.02, buxnist 0.05, variantbux 0.04, umbrellabux 0.04, adlantis 0.06. Stop tất cả các site. Xem thông báo trên forum nhé (Click vào chữ ký của vnjustin2011)

ID emgainho1991
Paypal [email protected]
Trang đăng ký tham gia nlbux, chưa đc refback
PayPal hôm trước bạn báo danh là
[email protected]
Kiểm tra lại nhé bạn

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:49 AM ----------

Ôi buồn quá. Mất đi 1 chiến hữu nhưng có thêm 1 người bạn. Rảnh rỗi ra làm vài ly cà phê.
ID : chienthang9106
PP : [email protected]
YH : [email protected]
Kaka:hihi
Có ở Sài Gòn ko bạn? Quận mấy. Mình ở quận 9 nè

đã nhận bonus của bác, tạm biệt, chừng nào rãnh lập hội khác thì pm Y!h nhé, bb:))

Đã bonus và RB xong cho các bạn. Mọi thắc mắc gì thì pm yahoo: vnjustin2011 hoặc post tại topic này trong vòng 1 tuần nhé.
Riêng bạn bjemtj*vì đã ủng hộ mình từ lâu nhưng vì k có PP nên chưa nhận BN hay RB lần nào --> lần này pay luôn 1$ AP
Bạn hailuvhao01*gửi lại PP cho mình nhé!

Thanks bác nhìu...:binhsua11::binhsua11::binhsua02::binhsua02:

1$... đã nhận bn + refback...

lechien rat ngưỡng mộ vnjustin2011 vì nhiệt tình trung thực chúc ban có công việc tốt đẹp và gap nhiều may mắn!

đã nhận được đầy đủ rb của bạn. thanks bạn nhiều.
PTC chỉ hợp với những người có việc liên quan đến máy tính và net, sẵn 1 công đôi việc luôn ấy mà.
chứ nếu chỉ chơi ko thì sẽ tốn time và công lắm, mà thu nhập ko được nhiều bằng những việc part time khác.

site chạy auto view youtube kiếm tiền:
(ko cần cài đặt vào win, reg xong down về và chạy thôi, register rất đơn giản, phần mềm này giống như UniKey ấy, chạy nhẹ, có thể ẩn và ko ảnh hưởng gì đến máy )
http://vagex.com/?ref=22366

Last edited by a moderator:
UH. mình cũng tiếc cho bạn quá, làm sao lại phải bỏ giữa chừng nhỉ?
mình cũng nhận đủ BN+RB từ bạn rùi.
GOODLUCK!

chúc bạn thành công trong công việc mới của mính!
ghé thăm bài viết của lechien: [/URL]
tại đây

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back