Tuyển Ref hỗ trợ Cày task site socpublic và Picoworker

Mình có vài task có time to rate là 3days nhưng giờ là 4days rồi vẫn trạng thái pending rating thì phải làm sao để nhận được tiền nhỉ bác?
Rate 3 ngày thì chạy đủ time chủ task không duyệt cũng không từ chối hệ thống nó tự cộng tiền vào tk cho bạn chứ, mình k gặp vấn đề này bao giờ, trừ khi acc của bạn bị report!

Hiện tại mình đang tập trung cày task site socpublic và Picoworker. Không cần phải nói nhiều nữa vì trên forum đã có rất nhiều bài viết và nhiều người làm rồi, độ uy tín cũng không cần nói thêm. Nhưng mình vẫn cứ đăng topic này để các anh em newbie nào chưa làm hoặc những anh em đã đk rồi nhưng bỏ muốn chơi lại có nơi chia sẻ kinh nghiệm và cách làm để kiếm thêm chút thu nhập tạo động lực trong nghề mmo này.
Thực sự thì mấy việc như này không tạo ra thu nhập cao nhưng nếu chăm chỉ và biết cách cày quen rồi nó cũng góp phần tạo thêm thu nhập trong lúc khó khăn đặc biệt là trong hoàn cảnh dịch covid này.
Về thời gian thì cứ rảnh tranh thủ vào kiếm task và làm thôi, kết hợp ngồi máy được thì vừa làm việc chính vừa cày. bản thân mình chỉ coi mmo là 1 phần trong công việc kiếm thêm thu nhập và mảng task là 1 mảng nhỏ trong mmo mà thôi, vì vậy khuyên anh em đừng có ảo tưởng quá rằng nó tạo ra thu nhập 5-10tr 1 tháng đơn giản, mà hãy kết hợp các hình thức kiếm tiền khác nhau và phân bổ thời gian để có được nguồn thu nhập cao hơn và ổn định!
Chưa chắc bạn cứ cắm đầu vào 1 việc nào đó nó sẽ tạo ra thu nhập cao cho bạn, nhưng chắc chắn rằng nếu bạn thực sự nghiêm túc và tập trung vào công việc đó sau 1 thời gian nó sẽ giúp cho bạn có kỹ năng và kinh nghiệm đến mức chỉ nhìn lướt qua rồi bặp bặp... giải quyết rất nhanh, mất rất ít time rồi đi làm việc khác kiếm thêm...
Chia sẻ lan man chút thôi anh em ai còn quan tâm thì đăng ký link dưới rồi vào nhóm cùng nhau chia sẻ thôi!

Link Picoworkers
Link Socpublic
Phần hướng dẫn chi tiết mình có để ở file chữ ký, Bạn nào làm ib tele! : @profit4me
Up thêm cái bằng chứng rút tiền tạo động lực

View attachment 190852View attachment 190853
0765383118 zalo mình add cho mình tham gia với bác

Vẫn pay ổn định nhé! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,817
Latest member
copaamerica2024