Tuyển Ref hỗ trợ Cày task site socpublic và Picoworker

Vẫn rất ổn! :)

Thời gian mỗi ngày làm cái này khoảng bao lâu vậy bác ? Trung bình 1 tháng bác kiếm được bao nhiêu trên site này ? Có thể post để em tham khảo được không ?
mình cày kiếm thêm dành khoảng 2 t mỗi ngày bạn ơi, kiếm 100-200$ mỗi tháng tùy thời gian thôi chứ không full time được

Up phát cho chủ thớt, post proof cho anh em có động lực cày tiếp. Có lưu ý gì thì note cho anh em với nha bác ơi, cảm ơn bác rất nhiều.

sao mk vào link picoworker nó lại nhảy sang tên miền khác nhỉ, nó đổi tên hay sao thế các Bác

Nó đổi tên á bác ơi, đổi thành tên khác cơ mà vẫn thế, em cũng chả hiểu sao đổi
bảo sao, chỉ sợ nhảy sang site khác nên k dám chơi Bác ạ

bảo sao, chỉ sợ nhảy sang site khác nên k dám chơi Bác ạ
Em cũng mới làm bên Pico thôi ý, bác làm rồi có biết tại mục nhiệm vụ SEO ý. Nó kêu em click quảng cáo hiện trong trang của nó, mà em tua qua 10 post chả có post nào hiện ad cả. Có cách nào khắc phục không bác ơi.

Em cũng mới làm bên Pico thôi ý, bác làm rồi có biết tại mục nhiệm vụ SEO ý. Nó kêu em click quảng cáo hiện trong trang của nó, mà em tua qua 10 post chả có post nào hiện ad cả. Có cách nào khắc phục không bác ơi.
trước e ms tạo tk thôi chứ k chơi, vì thấy tên khác, vs click vậy tốn time quá, k biết bjo ms đủ min rút

trước e ms tạo tk thôi chứ k chơi, vì thấy tên khác, vs click vậy tốn time quá, k biết bjo ms đủ min rút
Nó đổi tên miền thôi bạn ơi, vẫn chạy bình thường, nếu làm 1 acc thì bạn nên kết hợp cày song song nó với socpub, unu, profitcentr... thì sẽ hiệu quả, còn nếu cheat đc nhiều acc thì làm task seo cùng lúc cũng nhanh mà, quan trọng lúc đầu luyện cho quen tay thôi

kiểm tra xem trình duyệt của bạn có chặn qc không? hoặc bạn có thể thử mở trong trình duyệt ẩn danh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom